Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านล้างรถอยู่ที่ไหนๆๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านล้างรถอยู่ที่ไหนๆๆๆๆ

GTA หาร้านที่ล้างรถไม่เจอครับไม่ผ่านซักที
    ด่านที่เราไปยึดรถมาให้ VEil (สะกดถูกปล่าวไม่รู้) แล้วต้องล้างรถก่อน มันไม่ขึ้นโชว์ที่จอ (อาจเป็นเพราะลง path หรือปล่าวไม่รู้)แต่ขึ้นที่จอดรถเลยแล้วประตูปิดอยู่
    คิดว่าน่าจะล้างรถก่อน แต่หาไม่เจอ
    ใครพอรู้บอกทีมีแผนที่ด้วยจะดีมาก

ร้านล้างรถที่ว่า มันใช่ร้านทำสีรถที่เอารถที่ใกล้พัง มาเข้าอู่ ผ่านไปวันเดียวก็เสร็จเลยหรือเปล่าครับ
    ถ้าใช่ ก็ต้องเป็นเพื่อนกับ Little Jacob ก่อนน่ะครับ

แต่ถ้าเป็นที่ล้างรถ มันจะขึ้นสัญญลักษณ์ว่า car wash บนแผนที่น่ะครับ จำไม่ค่อยได้ เล่นจบไปนานแล้ว ^^

Comment

ผมลงแพทแล้วมันจะไม่โทรหา ไอ vlad นะ แล้วก็จะเอารถไปล้างไม่ได้ รู้สึกจะเป็นที่แพท 1.2

สรุปผมก็ต้องลบเกมออกแล้วลงใหม่ ถ้าไม่อยากเริ่มเล่นใหม่ ก็ไป copy ไฟล์ save เกมไว้ก่อน

หาได้ใน google จะมีบอก

Comment

เล่น เดิม ๆดีกว่าไหมครับ แบบว่าไม่ต้องลงแพท

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
          ผมลงแพทแล้วมันจะไม่โทรหา ไอ vlad นะ แล้วก็จะเอารถไปล้างไม่ได้ รู้สึกจะเป็นที่แพท 1.2

สรุปผมก็ต้องลบเกมออกแล้วลงใหม่ ถ้าไม่อยากเริ่มเล่นใหม่ ก็ไป copy ไฟล์ save เกมไว้ก่อน

หาได้ใน google จะมีบอก
          ลบแล้ว ลงใหม่ไม่เอาแพท 1.2
          ปรากฏว่าเล่นได้แล้ว
          ขอบคุณขอบคุณ

Comment

Working...
          X