Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องอยากถามรุ่นพี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องอยากถามรุ่นพี่

คือว่าผมใช้ SOKET 478

celeron D

แล้วcpuมันพัง มันsuport pentium4

ซื้อมาใช้ได้ปะ

แล้วถ้าใส่ไปต้องปรับอะไรบ้าง
    Last edited by teezakab9; 16 Feb 2009, 19:59:16.

ซื้อมาใส่ได้ครับ แต่ต้องดูบอร์ดก่อนว่ามีเสปคยังไง แล้วบอร์ดรุ่นไรหง่ะ

Comment

ถ้ามันใส่ได้ก็ไม่ต้องปรับมั้งครับ แต่p4 ต้อง 478 นะ

Comment

คับ 478 คือผมไม่รู้รุ่นอะดูตรงไหน

แต่คู่มือบอกว่า ใช้ได้

Comment

อีกอย่างนึงคับราคาแพงมั้ย

อยู่พระราม2 ซื้อไหนดี IT มอลได้ป่ะ

Comment

จะหามือ 1 คงยาก

มือ 2 แล้วงานนี้ แต่ดูราคาดีๆนะครับ อย่าเกิน 1500 ก็พอ สำหรับ P4 รุ่น TOP

Comment

Working...
            X