Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโดว์ใหม่ไวรัสหายมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโดว์ใหม่ไวรัสหายมั้ยครับ

คือปวดหัวมากรูสึกว่าไวรัสมันจะกินเครื่อง และลบไม่ออก สาเหตุเพราะว่ามันทำให้ เน็ตนั้นเน่ามากเล่นไปซักพักจะใชไมไ่ด้แล้วจะได้อีกก็รออีกนาน เป้นแบบนี้ เรื่อย ๆ ทั้งที่ไปเปิดเครื่องอื่นก็ไม่เป็น สแกนกไม่หายซักทีเลยอยากทราบว่าถ้าลงวินโดว์ใหม่จะเป็นไรมั้ย เพราะ อยากจะลง window 7 จากแผ่นเพื่อนและมีวิธีมั้ยที่จะทำให้ข้อมูลในคอมเรา ไม่หายไป
    ขอบคุณครับ

แล้วแต่อาการครับ

อาการของไวรัสเป็นอย่างไงล่ะครับ ไวรัสตัวไหน หรือว่าสปายแวร์ ต่อเน็ตไม่ลองอัฟเดพตัวสเกนไวรัส

แล้วลองสเกนดูว่าหายหรือเปล่าครับ

แต่ถ้าลงวินโดว์ใหม่คงหายน่ะครับ

แต่ถ้าฟอร์เมตฮาร์ดดิสก์ทั้งลูกคงหายแน่นอนคับ อิอิ

Comment

ลงใหม่หายแน่นอน ลงแบบฟอร์แมตใหม่นะ

ลงเสร็จรีบลงแสกนไวรัสอัพเดตแล้วไล่แสกนไดร์อื่น ๆ ก่อนเลย

Comment

Working...
      X