Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้การ์ด GTX260 ทำ SLI ดีรึเปล่าครับ FPSจะขึ้นเยอะเปล่าครับ แล้วsli support เกมส์??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้การ์ด GTX260 ทำ SLI ดีรึเปล่าครับ FPSจะขึ้นเยอะเปล่าครับ แล้วsli support เกมส์??

เรียนผู้รู้ ชี้แจงที
    ไม่รู้ว่าคุ้มทำรึเป่ล่า
    ปัจจุบันใช้ mb x58 อยู่ครับ

ไม่คุ้มคับ ผมว่าเล่นตัว 295 ดีกว่าแรงมาก(ร้อนนิดๆนะ ฟูล ประมาน 79-82 อิอิ ) แต่แรงจิงยอมรับ

Comment

แต่ผมมีอยู่แล้ว 1 ตัว กำลังจะซื้อต่อเพื่อนอีก 1 ตัวนะครับ

Comment

260 SLI แล้วมันก็ 295 นี่แหละ...เท่ๆเอาเลย
        แต่ PSU เท่าไหร่เด๋วไม่ไหวเน้อ

Comment

900 wat ครับ พอเป่าไม่รู้

Comment

สงสัยต้องใช้ 1000w นะ
            ทอมินอล อะไรนั้นมัน 1200w โหดมาก

Comment

ถ้า 295 ใช้ 700 ก็พอครับ
              อุ่นใจหน่อยก็ 800+

Comment

จริงๆ 900 วัตก็น่าจะลองดูก่อนก็ได้ครับ...

Comment

Working...
                X