Announcement

Collapse
No announcement yet.

Update XP 32 bit เป็น 64 bit ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Update XP 32 bit เป็น 64 bit ยังไงครับ

ตอนนี้ผมใช้ windows XP Professional Service Pack 2 อยู่ครับ แต่อยาก Update ให้เป็นแบบ XP 64 bit ต้องทำยังไงเหรอครับ ถ้าใครเคยทำแล้วพอมีลิ้งโปรแกรม Update กรุณาโดสไว้หน่อยครับจะเป็นพระคุณยิ่ง

ต้อง format เเล้วลงใหม่ครับ
    เพราะ DLL คนละตัวทั้งหมด

Comment

จะอัพไปเพื่ออะไร?

ต้องถามต่อว่าเกมบางตัว โปรแกรมบางตัว ไดรเวอร์บางตัว ที่ไม่ลงรอยกะ 64บิต คุณจะเอาไงกะพวกมัน?

Comment

ผมเคยใช้มาเกือบๆปี XP 64 Bit เนี้ย
        หาไดร์เวอร์โคดยาก โปรแกรมจะลงก็หายากครับ
        แต่ใช้แล้วมันส์มือดี

Comment

Working...
        X