Announcement

Collapse
No announcement yet.

dawn of war2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dawn of war2

เกมส์ Dawn of war2 มีขายหรือยังครับ แล้วใครเคยเล่นบ้างครับ สนุกมั๊ย

mini มาแล้วนิ

Comment

มีแล้วครับ แต่สนุกหรือป่าวไม่รู้เพราะยังไม่ได้เล่น

Comment

มันมีตัว beta ออกมาให้เล่นตั้งแต่เดือนที่แล้ว ส่วนตัวลองเล่นก็สนุกดีไม่ต้องมาห่วงฐานเน้น tactic ล้วนๆ

ตอนนี้กำลังโหลดตัวเต็มมาเล่นเนื้อเรื่องก่อนรอของ import มาค่อยว่ากัน

Comment

สนุกใช้ได้ครับแต่รู้สึกไม่ดุเดือดเลือดพล่านเท่าภาคแรก

ปล.Beta นะครับ

Comment

กำลังสูบ เลย ครับ ขอให้หนุกเถอะ

Comment

เล่น beta มาเกือบเดือนแล้วสนุกมาก ทุบกันกระจุยเลือดสาด เล่นอยู่เกมส์เดียวเลยทั้งเดือน lol
              รอ import ด้วยใจจดจ่อ

Comment

ออก ตัวเต็มเรียบร้อย เมื่อวาน ตามเว็ปบิทชั้นนำ ทั่วประเทศ มีตัว Rip แล้วด้วย 3.6 gb+

Comment

เท่าที่ได้ฟังมา หลายๆคนบอกว่าระบบภาคแรกดีกว่านะ

แต่ผมก็ยังไม่ได้ลองเลยไอตัวนี้

Comment

ออกมา เน้น Multi ซ่ะส่วนใหญ่ แต่เนื้อเรื่องก็สนุกแหละ

Comment

Originally posted by 11pm View Post
                      เท่าที่ได้ฟังมา หลายๆคนบอกว่าระบบภาคแรกดีกว่านะ

แต่ผมก็ยังไม่ได้ลองเลยไอตัวนี้
                      ไม่เชิงดีกว่าหลอกครับ แต่ภาคนี้เน้นเทคติคมากกว่าภาคแรก(เหมือน CoH)เท่านั้น

ซึ่งผมว่าเกมในตระกูล Dawn of War น่าจะเน้นให้มัน ดุเดือด เลือดสาด มากกว่าก็เทานั้นครับ

ถ้าผมอยากเล่นเน้นกลยุทธ์ผมกลับไปเล่น CoH ไม่ดีกว่าเหรอครับ(เดือนหน้าภาคเสริมก็ออกแล้ว)

Comment

หนุกดีครับ เล่นแล้ว

Comment

Working...
                        X