Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative Inspire 5500 5.1 Digital กับ JBL! Creature II White color

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Creative Inspire 5500 5.1 Digital กับ JBL! Creature II White color

รบกวน ช่วยเราตัดสินใจทีนะค่ะ ตัวใหนน่าใช้กว่ากัน กำลังอยู่ในการตัดสินใจแบบเร่งด่วนค่ะ
    http://www.buycoms.com/spec.asp?Prod...roductID=17156
    http://www.buycoms.com/spec.asp?Prod...roductID=16506
    Last edited by domenoly; 17 Feb 2009, 12:31:14.

Inspire 5500D ไว้ใช้กับเครื่องเล่น DVD / Game console

ไม่แนะนำให้เอามาใช้กับคอม

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      Inspire 5500D ไว้ใช้กับเครื่องเล่น DVD / Game console

ไม่แนะนำให้เอามาใช้กับคอม
      ทำไมเหรอค่ะ เสียงมันไม่เพราะเหรอค่ะ หรือยังไง คือหญิงอยากเอามา ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ แต่ขาดความรู้เรื่องพวกนี้ + งบน้อยด้วย

Comment

คุณหญิง มาถึงห้องนี้เลยหรอ คับ หุหุ

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
          คุณหญิง มาถึงห้องนี้เลยหรอ คับ หุหุ

Comment

ไม่มีใครชี้ชัดเลยน้อ

Comment

ฟังเพลงcreature
              ดูหนังInspire5.1อ่อต้องต่อcoxialหรือopticalด้วยนะใช้soundอะไร?

>>>งบน้อย<<<เรือรบคงจะืสื่อตรงนี้มั้ง
              ไหนจะsoundไหนจะสายอีกมันไม่ใช่อย่างละ100-200

Comment

ป.ล. คุณ domenoly เพิ่งขาย Creative Inspire 5.1 ไปนิครับ หุหุหุ ผมว่าลองมองๆ Ecan A200 5.1 2590 บาทร้านหลัง ไอคอน ก็ไม่เลวครับ
                Last edited by Agger; 17 Feb 2009, 14:16:51.

Comment

>< คือ 2 ตัวนี้ ชอบ รูปลักษณ์มานอ่าค่ะ อีกอย่างมือ 2 ด้วย คงถูกนา

Comment

Originally posted by Lui View Post
                    ฟังเพลงcreature
                    ดูหนังInspire5.1อ่อต้องต่อcoxialหรือopticalด้วยนะใช้soundอะไร?

>>>งบน้อย<<<เรือรบคงจะืสื่อตรงนี้มั้ง
                    ไหนจะsoundไหนจะสายอีกมันไม่ใช่อย่างละ100-200
                    sound พึ่งขายไปค่ะ ยังมะมีเลย แห่ๆ

Comment

งั้นcreatureเถอะพิมพ์นิยม ญ ชอบใช้สีขาว สีแดง
                      ผมเข้าใจระบบเสียงมันสู้ระบบอาร์ท(ตัวแม่)ไม่ได้อย่างหลังนี่ควบคุมยากกว่ามวลระดับNanoอีก
                      Last edited by Lui; 17 Feb 2009, 14:21:49.

Comment

Originally posted by Agger View Post
                        ป.ล. คุณ domenoly เพิ่งขาย Creative Inspire 5.1 ไปนิครับ หุหุหุ ผมว่าลองมองๆ Ecan A200 5.1 2590 บาทร้านหลัง ไอคอน ก็ไม่เลวครับ
                        ทำให้มีตัวเลือกคิดมากก่าเก่าอีก

Comment

EdifierกับDivoomก็สวยนะเอ้าจัดไป

Comment

หมายถึงไปลองฟังเสียงดูก่อนก็ได้ครับ ^^

Comment

Originally posted by Lui View Post
                              งั้นcreatureเถอะพิมพ์นิยม ญ ชอบใช้สีขาว สีแดง
                              ผมเข้าใจระบบเสียงมันสู้ระบบอาร์ท(ตัวแม่)ไม่ได้อย่างหลังนี่ควบคุมยากกว่ามวลระดับNanoอีก
                              - - คือหญิงอยากรู้ว่าตัวใหนเสี่ยงดีก่ากันอ่า แบบซื้อมาคราวนี้คุ้มและ เล่นเกมส์ ฟังเพลง ดูหนังได้และ ไม่หามันให้ปวดหมองอีกและไรงี้ค่ะ ><

Comment

Working...
                              X