Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกโน๊ตบุ๊กสำหรับทำงานกราฟฟิค+ออกแบบเว็บหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกโน๊ตบุ๊กสำหรับทำงานกราฟฟิค+ออกแบบเว็บหน่อยคับ

ช่วยเลือกโน๊ตบุ๊กสำหรับทำงานกราฟฟิค+ออกแบบเว็บหน่อยคับ งบประมาน 35K อ่ะคับ ขอเป็นแบบการ์ดจอแยกอ่าคับ แล้วก็ C2D ด้วย
    ผมเลือกไม่ถูกอะว่ายี้ห้ออะไรดีกว่ากัน ทั้งคุณภาพ แล้วก็บริการหลังการขายอ่ะคับ
    ขอบคุณคับ

จะซื้อเหมือนกันคับ

Comment

อย่า ซื้อ ครับ

ไม่คุ้ม

ผม โดนมาแล้ว

ซื้อ apple ครับ ถ้า ยังไง จะซื้อไห้ได้

แต่ แนะนำ ว่า ซื้อ PC เถอะครับ

Comment

Originally posted by sorotbug View Post
        อย่า ซื้อ ครับ

ไม่คุ้ม

ผม โดนมาแล้ว

ซื้อ apple ครับ ถ้า ยังไง จะซื้อไห้ได้

แต่ แนะนำ ว่า ซื้อ PC เถอะครับ
        pc มีแล้วอ่ะคับ แต่มันจำเป็นต้องทำงานนอกสถานที่บ่อยอ่ะ เลยต้องใช้

Comment

ผมเล็งตัวนี้อยู่อ่ะครับ
          http://www.****************/nbs/nbdetail.php?id=16
          ลองดูนะครับ

Comment

แล้วเรื่องยี้ห้ออะคับ ที่คิดว่าดีแล้วก็ไม่ค่อยมีปัญหาอ่ะ

Comment

PC มันเลวร้ายขนาดนั้นเลยหรอครับ

Comment

มีคนบอก acer แปราะ แต่ไม่รู้ว่าจริงมั้ย
                วันก่อนไปเดินผ่านมากล้องของมัน หมุนได้แต่จะทนหรือป่าวนี้ไม่รู้นะ

Comment

Acer เพื่อนซื้อมาวันเดียว จอไม่ติด มีอีกคนนึงเดินมาส่งซ่อม บอกซื้อได้ 5วัน จอไม่ติดเหมือนกัน ไม่ได้ดิสเครดิตนะครับ เป็นเรื่องจริงทั้งสิ้น

Comment

รอ commart ครับ Acer ก็ไม่เลว นะ อย่าไปคิดมาก เราคงไม่เจอ 1 ใน 100 หลอก

55555555555+

ไม่งั้น ก็ HP เผื่อมี Printer แถม

Comment

Working...
                    X