Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire 4850 512m ดีไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sapphire 4850 512m ดีไหมคับ

ช่วยนะนำที่นะคับ ผมใช่แล้วมันร้อนถึง 7ก่า เปอ มันดีไหมคับ Sapphire อะ เห็นร้านบอกว่ามีคนใช่
    เยอะ แล้วเค้า ร้อนเหมือนผมปะคับ ผมเล่นเกม Burnout Paradise by Synergy เกมเนี่ยละคับ
    ที่ทำให้กาดจอ ร้อนมากมาย ขอบคุณทุกๆท่านที่มาแนะนำนะคับ

ของผมก้อ ร้อน เหมือนกันครับ ซิงค์ เดิม มัน ก้อร้อนอยู่แล้วน่ะครับ ยิ่ง เล่น เกม ร้อน โคตรครับ หาซื้อ ที่ดับร้อนมาใส่เอาครับ ..............

Comment

Working...
    X