Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซิ้งใส่ให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซิ้งใส่ให้หน่อย

อยากได้ฮีทซิ้งซักตัวครับเอาแบบลดความร้อนได้มากหน่อย เพนเทียมดี 2.66 มันร้อนนะคับ บ้านผมมันร้อนไมมีแอร์คับ ตอนน้มีอยู่ในใจ 3 ตัว V8 CCF TUNIQ แนะหน่อยคับเอาเย็นๆว่ากันตามตรงเลย

V8

Comment

CCF ถูกสุดครับ ดีด้วยยครับ

Comment

ยกมือให้ CCF อีกเสียง

Comment

อยากเห็นซิ้ง CCF อ่าครับ หุหุ

Comment

ถ้าสวยต้องยกให้ v8 คับ + เย็น แต่ตอนนีของขาด หายากคับ น่าจะมาตอน ประมาณ ปลายเดือน กพ.
            รองลงมาหน่อยก็ TUNIC อันนีเย็นมาแต่ไหนแต่ไรคับ
            ส่วน CCF เป็นซิงมาใหม่คับ น่าจะเปงค่าย เทอมอลไลน์ ค่ายนีก็การันตีความเย็นคับ

Comment

CCF เลยถูกคุ้ม

Comment

v8 แน่นอนเลย

Comment

ซื้อมาแล้วครับเทื่อเย็นไปร้านเจไดมา.....กด CCF มานะครับ ตัดสินใจอยู่นานส่วน วี8 ของหมด ขอบคุนทุกท่านที่ชี้แนะคับ ปล.ไปซื้อซิ้งมาใส่คอมแต่ยังไม่ด้ใส่เลย ..เพราะว่ากะจิตกะใจไม่มีแล้วคับ ใจไปอยู่ร้านเจไดแล้ว พนักงานขายตัวเล้กๆขาวๆนี่สิโดนใจกว่าซิ้งอีก อยากได้มาช่วยติดตั้งคอมด้วบยที่บ้านจังเลย น่ารักคับ

Comment

อีกนิดนึงครับพอดีเพื่อนผมเปนพนักงานที่ร้านเค้าด้วยล่ะ...มันแนะนำให้มาซื้อที่ร้านส่วนลดเพียบเลยลดให้ผมเกือบ 200 พอบอกชื่อเพือ่นไปน้องตัวเล็กๆขาวๆเค้าจัดให้เลยครับลดกระหนำ่ำ อย่างนี้ต้องไปบ่อยๆซะแล้ว

Comment

CCFเย็นสุดครับตามมาติดๆเป็นTONIQ

Comment

CCF confirm ครับ
                        ไม่สวยแต่เย็นเฉียบ

Comment

เมื่อคืนประกอบเรียบร้อยครับ CCF ปกติซิ้งเดิมอินเทล 50 กว่าตลอดเกือบ 60 ด้วยซ้ำ
                          แต่เปลียนซีซีเอฟเข้าไปนี่ เหลือ 35 36 37 38 ไม่ถึง 40 คอนเฟิมคับ ประกอบง่ายมากไม่อยากอย่างที่กระทู้อื่นบอก
                          เย็นได้ใจ หน้าตามันส่วนตัวผมนะถือว่าดุดันดีคับ ถ้าไม่เทียบ กะวี8
                          ชอบ ส่วนเรื่องเสียงพัดลมนี่เงียบดี เบามากแต่รอบไม่สูง ผมปรับสุดเลยที่คอนโทรล เสียงเบามากไม่ดัง แต่ผมถอดบอร์ดเปลือยไม่ลงเคส โอเคมากมายชอบคับไม่แพงด้วย

Comment

V8 ครับ ฟันธง!

Comment

ccf ครับ ใช้อยู่ 5000+ลากได้ตั้ง 3.4G ครับ 45ํc

Comment

Working...
                              X