Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ

อยากไรท์ซีรี่เก็บไว้ดู เยอะมากครับสามสิบกว่าแผ่นได้มาจากเพื่อนก็เลยจะมาไรท์กะคอมมหาลัย อาศัยจำนวนเยอะแต่adminบล็อกneroไม่ให้ก็อบ จะลงโปรแกรมทับก็ไม่ได้ แต่ว่าทำไมพวกIDMกะfirefoxพวกนี้ถึงลงได้ พอจะมีโปรแกรมเล็กๆที่ก็อบDVDได้แล้วก็ลงโปรแกรมได้ไม่โดนบล็อกบ้างหรือเปล่าครับ ถ้ามีจะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ ตอนนี้ใช้คอมตัวเองนั่งไรท์6-7แผ่นเครื่องก็ร้อนแล้วครับ

'_'a ลองใช้ Nero แบบ Portable ดูแล้วหรือยังครับ
    หรือไม่ก็ลองหาโปแกรมเขียนแผ่นอื่นๆมาลองดูไหมครับ

Comment

Originally posted by Open View Post
      '_'a ลองใช้ Nero แบบ Portable ดูแล้วหรือยังครับ
      หรือไม่ก็ลองหาโปแกรมเขียนแผ่นอื่นๆมาลองดูไหมครับ
      ใช้NeroแบบPortableนี่ทำยังไงครับแบบว่าอ่อนเรื่องคอมมากครับ
      ช่วยแนะนำหน่อยได้เปล่าครับโปรแกรมที่มันไม่บล็อกน่ะครับแล้วจะลองหามาลงดู

Comment

Working...
      X