Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตือนไว้เป็นอุธาหณ์!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ้าว ทำงี้ได้ไง ต้องระวังเยอะนะครับ บางทีเราเชื่อใจไม่ได้ จะจำชื่อร้านเอาใว้

Comment

แล้วแต่ สาขา กับ ช่างนะ ผมก้อซื้อ jib แต่ อะรัยเสีย ผมเอาไปเครม ที่ศูนย์ใหญ่เลย เลยไม่เกิดปันหา

Comment

เป็นธรรมดาครับ อ้อยเข้าปากช้าง ถ้าช้างไม่กินช้างก็คงโง่ อย่าไปโทษ JIB ครับ โทษที่ช่างคนรับคนซ่อม และโทษที่คุณเองครับ เมนบอร์ดพังเอาไปทั้งเครื่องทำไม ดีนะที่เค้าไม่เอาทั้งแรมทั้ง ซัพพลาย อีกอย่างครับ ผมไม่เข้าใจว่าบอร์ดพังทำไมต้องไปเคลมกับศูนย์ประกันของเมนบอร์ดไปเลย ไปเคลมทำไมที่ JIB งง

ขอโทดนะครับที่เข้าข้างร้านไปหน่อย จริงๆผมไม่เคยซื้อของร้านนี้ครับไม่ชอบตั้งแต่แรกแล้ว ร้านคนมันเยอะน่าลำคาญขายก็ไม่ได้ถูกอ่ะไร แต่ขอบคุณนะครับที่มาเตือนผมจะได้ระวังตัว

Comment

คนเราเมื่อมีโอกาสมันทำอยู่แล้วขอเป็นกำลังให้ครับไม่มีคำว่าดีที่สุดหรอกครับ ทำใจ

Comment

Thx

Comment

อาจจะช่างเป็นคนสลับ

Comment

-ขอบคุณ

Comment

ฟังหุไว้หูครับ
                  แต่ผมว่าการ์ดจอของ spark มันห่วยอยู่แล้วนะ
                  อีกอย่าง ร้านไม่ผิดนะครับ แต่ช่างมันผิด
                  ร้านอบรมและไล่ช่างแบบนี้ไปท่าจะเป็นทางออกที่ดีที่สุด

Comment

Originally posted by ROBOTICS_CLUB View Post
                    เป็นธรรมดาครับ อ้อยเข้าปากช้าง ถ้าช้างไม่กินช้างก็คงโง่ อย่าไปโทษ JIB ครับ โทษที่ช่างคนรับคนซ่อม และโทษที่คุณเองครับ เมนบอร์ดพังเอาไปทั้งเครื่องทำไม ดีนะที่เค้าไม่เอาทั้งแรมทั้ง ซัพพลาย อีกอย่างครับ ผมไม่เข้าใจว่าบอร์ดพังทำไมต้องไปเคลมกับศูนย์ประกันของเมนบอร์ดไปเลย ไปเคลมทำไมที่ JIB งง

ขอโทดนะครับที่เข้าข้างร้านไปหน่อย จริงๆผมไม่เคยซื้อของร้านนี้ครับไม่ชอบตั้งแต่แรกแล้ว ร้านคนมันเยอะน่าลำคาญขายก็ไม่ได้ถูกอ่ะไร แต่ขอบคุณนะครับที่มาเตือนผมจะได้ระวังตัว
                    -..- คนไม่รุ้ว่าอาการเกิดจากอะไร ก้ต้องยกไปทั้งเคสให้เขาเช็คซิครับ

Comment

กระทู้แนะนำ ใน pantip Hardware ก็มีครับ ร้าน J.I.B นี้แหละ
                      แต่ตอนนี้ กระทู้ดูไม่ได้ละ หุหุ มีแต่เรื่อง จริงๆร้านนี้ งง

Comment

เ้จ็บปวด ครับ

Comment

เซ็งแทนเลยครับ

ถือว่าเป็นเรื่องใหญ่เกี่ยวกับชื่อเสียงของร้านขาย hardware ไปอีก 1 กระทู้

Comment

Working...
                          X