Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามแปลกๆหน่อยนะ คือ มีเก้าอี้แบบไหนที่นั่งสบายๆมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามแปลกๆหน่อยนะ คือ มีเก้าอี้แบบไหนที่นั่งสบายๆมั้งครับ

ผมใช้แต่เก้าอี้ตัวละประมาณ 500 พังไป 3 - 4 ตัวแล้วนั่งก็ไม่ค่อยสบายเลยครับใครมีเก้าอี้ตัวไหนแนะนำบ้าง แต่ผมเคยเห็นในโฆษณามีเก้าอี้แบบที่นั่งแยกกันสองด้านแต่นานมาแล้วจำไม่ได้เลยใครพอจะทราบมั้ง เคยเห็นอยู่ช่องขายของ Ture ช่อง 10 หรือมีตัวอื่นนอกจากนี้แนะนำมาเลยครับ

ตัวละพันกว่าบาทอ่ะมั้ง แบบมีที่พักเท้า ไว้นอนได้อ่ะ

Comment

Originally posted by msconfig View Post
      ผมใช้แต่เก้าอี้ตัวละประมาณ 500 พังไป 3 - 4 ตัวแล้วนั่งก็ไม่ค่อยสบายเลยครับ
      ^
      ^
      ^
      น้ำหนักเท่าไหร่คะเนี่ย นั่งพังไป 3-4 ตัว -___-"

Comment

ลองเก้าอี้โซฟาแบบร้านเน็ตสิครับ

Comment

Originally posted by -NuCre@m- View Post
          ^
          ^
          ^
          น้ำหนักเท่าไหร่คะเนี่ย นั่งพังไป 3-4 ตัว -___-"
          ผมทำพังไป2ตัว

ชอบโยกเล่น....... ทั้งๆที่มันโยกไม่ได้

จะซื้อตัวโยก+ปรับได้ ที่บ้านไม่อนุมัตงบ

ก็หาแบบที่เจ้านายตามบริษัทเค้านั่งกันอ่ะครับ คงมีขายทั่วไป

Comment

Originally posted by -NuCre@m- View Post
            ^
            ^
            ^
            น่ารัก

Comment

โหดร้ายมาก

Comment

ผมไม่ใช้คนอ้วนนะแต่นั่งนานมากๆ ชอบนั่งเหมือน L ใน dead note - -*

Comment

พลาสติกเอนๆ ตัวละ 199 อยู่ หลังจากนั่ง เก้าอี้ผู้บริหาร มาจนเมื่อยตูด

Comment

bean bag ดินั่งสบายๆ....

Comment

ผม ซื้อ แบบใน ลิ้ง มาใช้ สีดำ นั่งสบายดีครับ ได้มาจาก เสรีเซ็นเตอร์ 1900 บาท ขนกลับเอง
                      http://www.oa1design.com/index.php?p...&productid=116

Comment

ใส่รูปให้ใหม่
                        Attached Files

Comment

ผมนั่งเกาอี้เหล็ก ตูดชาเเล้วชาอีก 555 -*-

Comment

เจอแล้วไม่ใกล้ ไม่ไกล

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=390143

Comment

Originally posted by pop_eye View Post
                              ใส่รูปให้ใหม่

ผมใช้แบบนี้เหมือนกันครับแต่รู้สึกว่าต้องเอาหมอนมานุนหลังใว้เพราะว่า พนักมันไกลไปหน่อยอะครับ
                              แต่นั่งสบายครับ

Comment

Working...
                              X