Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยจะสเปคตอมให้ทีคะ มีงบอยู่ 17000 คะ จะซื้ออีก 2 วันนี้แล้วคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยจะสเปคตอมให้ทีคะ มีงบอยู่ 17000 คะ จะซื้ออีก 2 วันนี้แล้วคะ

รบกวนช่วยจัดสเปคตอมให้ทีคะ มีงบอยู่ 17000 คะ จะซื้ออีก 2 วันนี้แล้วคะ ขอสเปคเป็นแบบจัดไปให้ที่ร้านดูแล้วได้ของเลยนะคะ เพราะเดี๋ยวจะไปซื้อมาแยกชิ้นนะคะแล้วมาให้รุ่นพี่ประกอบให้นะคะ เขาไม่ว่างไปนะคะก้เลยต้องไปเลือกซื้อเองนะคะ
    ราคาขอรวมจอด้วยนะคะ เอา 19 นิ้วนะคะแต่ไม่เอาของ Acer นะคะ รุ่นไหนจอดียี่ห้อไหนแนะนำมาได้เลยคะ จะเอาไปเล่นเน็ตโหลดบิตแล้วก้เล่นเกมตระกูล Sim นะคะ
    เอาไรทเตอร์ 2 ตัว ขอยี่ห้อ asus นะคะแนะนำรุ่นมาให้เลยคะเพราะไรท์ที่ 4x เองคะ
    ฮาดดิส 320/7200 WESTERN SATA ราคาอยู่ที่เท่าไรคะ
    แรมขอเป็น KINGSTON 2GB นะคะ
    cpu ขอเป็น intel
    นอกจากนั้นขาดเหลือการ์ดเสียง การ์ดจอ case แล้วก้เพาเวอรซัพพลาย
    แล้วอะไรเพิ่มเติมอีกช่วยจัดมาให้ด้วยนะคะ
    ขอทราบราคาด้วยนะคะเพราะไม่ค่อยมีความรู้นะคะจะต้องถามหลายร้านนะคะ มีร้านไหนแนะนำบอกด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆเลยคะ อีก 2 วันนี้จะไปซื้อแล้วนะคะช่วยตอบด้วยนะคะขอบคุณคะ

PM

Comment

ด้วยความโง่เขลาของกระผม ผู้เป็นสมาชิกใหม่ PM คือไรง๊าบบบบบบบบบบบ

Comment

Originally posted by JackZirr View Post
        ด้วยความโง่เขลาของกระผม ผู้เป็นสมาชิกใหม่ PM คือไรง๊าบบบบบบบบบบบ
        ส่งข้อความไงครับ

Comment

อ่อ บรรลุเลย - -*

Comment

ผมนึกว่า peach maker ซะอีก เอิ๊กกกกก

Comment

Working...
            X