Announcement

Collapse
No announcement yet.

Window7 beta หาได้จากไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Window7 beta หาได้จากไหนครับ

อยากเอามาลองลงโนตบุคมั้งครับเหนเค้าว่าเร็วกว่าวิสต้า

เร็วกว่าวิสต้า ?

ผมใช้อยู่ก็ไม่เห็นจะเท่าไรเลยครับ ไม่แตกต่างกันเลยด้วยซ้ำ

แถมปัญหาเยอะมากมาย โปรแกรมหลายโปรแกรมใช้ไม่ได้

ส่วนหาได้จากที่ไหนก็เว็บ isohunt.com ครับ search for windows 7 build 7000 ครับ

ส่วนโหลดตรงจากเว็บไมโครซอพท์ ตอนนี้น่าจะไม่มีละ มันนานแล้ว

Comment

หาจาก google ง่ายสุดคับ แต่ผมโหลดจากเว็บบิท ตอนนี้ออก build 7022 ให้โหลดแล้วคับแถมคีย์มาด้วย เท่าที่ลอง build 7000 ปัญหา IE 8 ชอบ error เกมส์ออนไลน์เล่นไม่ได้ บางโปรแกรมที่ใข้กับ xp ใช้กับ win 7 ไม่ได้ แต่ตอนนี้ผมลง build 7022 มันแก้ปัญหา IE 8 error โดยรวมเร็วกว่าวิสต้าชัวร์คับ และยังกินแรมน้อยกว่าวิสต้าอีก

Comment

อยากโหลดเร็วก็เว็บบิทชั่นนำทั่วไปครับ

Comment

Working...
        X