Announcement

Collapse
No announcement yet.

สติกเกอร์ที่เป็นลาย carbon เค้าซื้อกันที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สติกเกอร์ที่เป็นลาย carbon เค้าซื้อกันที่ไหน

จะถามว่าสติกเกอร์ที่เป็นลาย carbon เค้าซื้อกันที่ไหน ผมอยากได้เป็นแผ่นใหญ่ครับ ผมมีแต่แผ่นเล็กที่ซื้อจากคลองถม ใครรู้ที่ซื้อแบบแผ่นใหญ่บอกกันบ้างสิ

ร้านแต่งมอไซ ไม่มีเหรอครับ

Comment

อยากได้ด้วยอะ แต่อยากได้แบบของแท้มากกว่าอะ . .

Comment

ผมเคยไปถามแล้วไม่มีครับ ของแท้หาซื้อได้ที่ไหนครับ เอาในกรุงเทพนะครับ

Comment

ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ

Comment

ผมเองก็ไม่รู้เหมือนกันครับสำหรับแผ่นใหญ่ครับ แต่แผ่นเล้กก้ตามที่ซื้ออยู่นะครับ

Comment

ที่ อาคาร วรจัก ผมก็ซื้อที่นั้นคับท้าไม่รู้ร้านหรือไงโทรมาถามได้ครับ 085-930-0693
              Last edited by jawtereman; 7 Mar 2007, 19:33:30.

Comment

วรจักรครับ ผมไปซื้อมา มันมีแบบธรรมดากับแบบเคลือบเงา

Comment

Originally posted by topfygapfy View Post
                  วรจักรครับ ผมไปซื้อมา มันมีแบบธรรมดากับแบบเคลือบเงา
                  ชื่อร้านว่าอะไรครับ

Comment

ในตึกที่เค้าขายพวกอุปกรณ์แต่งรถยนครับ ผมซื้อร้านขายพวกสติ๊กเกอร์ในตึกนั้นเลยครับแต่จำชื่อร้านไม่ได้

Comment

แพงไหมแผ่นใหญ่ๆ

Comment

แค่ไหนที่ว่าใหญ่อ่ะครับ

ผมซื้อมาทำ Notebook ได้แล้วยังเหลืออีกมากกว่าครึ่งอีกอ่ะ

สงสัยใหญ่ที่ว่าคงเอาไปทำรถป่าวครับ

Comment

Working...
                        X