Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>รบกวนหน่อยครับ<<< กับ ASUS4870x2 TOP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by poy632 View Post
    750w icute ผมไม่แน่ใจนะคับ

แต่ของผม TT 750w สบายๆเลยครับท่านหรือให้ดีก็ 850w ไปเลยคับเผื่ออนาคตคับ
    Thermaltake 750 w ราคาเท่าไหร่ท่าน

Comment

ดูจากขนาด Hdd แล้ว อนาคตมีเพิ่มแน่ จัดไป 850 w ครับ

Comment

Originally posted by MSI View Post
        Thermaltake 750 w ราคาเท่าไหร่ท่าน
        system ของคุณ tor_za PSU TT 750W เล่นเกมส์ยังดับเลยครับ ผมว่าต้อง 850W ขึ้นครับ

Comment

Originally posted by MSI View Post
          20190 ครับ JIB เซียร์
          โอ้วแม่เจ้า ราคาซื้อได้ทั้งเครื่องเลยนะนั่น

Comment

Originally posted by diamondback View Post
            system ของคุณ tor_za PSU TT 750W เล่นเกมส์ยังดับเลยครับ ผมว่าต้อง 850W ขึ้นครับ
            ของผมของมันเคยมี อดีต อิอิ

ทั้งอัด ,ทั้งเจอการ์ดโมไฟ ,นั่งเล่น 4870X2 สองตัวทั้งวัน ,อัด Dry Ice ทั้งวันทั้งคืน
            sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

http://www.tkcom99.com/product_detai...=3&s_cat_id=20

ThermalTake ToughPower 850W

Price: 5,900 บาท

กำลังดีครับ

Comment

ของแรงก็งี้แระ

Comment

ไหนๆๆจะซื้อแล้ว 850w ไปเลยคับ

Comment

กำลังรอราคาตก
                    ชะตากรรมเดียวกับ 3870X2...ด้วยหัวใจมุ่งมั่น
                    อิๆ
                    แฮ่ะๆ
                    ล้อเล่นน่ะครับ
                    ปล. อิจฉาจังวุ้ย

Comment

แพงจัง

Comment

ตัวนี้เลย อย่างแหล่ม
                        http://www.thermaltakeusa.com/Produc...7&ID=1509#Tab1

Comment

Working...
                        X