Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับการ Run Orthos

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับการ Run Orthos

Cpu มันจะ use แค่ 50% หรอครับ ผมrun ไว้ได้เป็นชั่วโมงๆ แต่พอไปไรท์หนัง เครื่องดับเลย
    มีวิธีทำให้มัน 100% ไหมครับ

Priority 9

Comment

9 แล้วครับ มันขึ้นแค่ 50%

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
        Priority 9
        เหมือน จขกท เลย ขนาด Priority 9 แล้วมันก็ไม่100% แกว่ง 50,60,40,80,90,70,99 ประมาณนี้ ผมก็เลยใช้ เอเวอร์เรส stability test 100% ตลอดทั้ง 2 หัว อุณภูมิพุ่งปลี๊ด

Comment

OCCT

Intel Burn Test

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
            OCCT

Intel Burn Test
            +1 ครับ

Orthos - Blend Mode Priority 9 ด้วยนะครับ

Comment

ลอง Intel Burn Test (9) 90องศา+ เลยยยยย --"
              นี่ขนาดยังไม่ได้ OC นะ

Comment

ของผมปรับPriority 1 ก็100%นะ

Comment

เลขพวกนี้มันปรับแล้วมันต่างกันยังไงหรอครับอยากทราบจัง

Comment

Originally posted by phimarn View Post
                    ของผมปรับPriority 1 ก็100%นะ
                    E4500 ท่าน OC ไปเท่าไหร่ครับ อยากรู้ ...

ใช้อยู่ครับ ..

Comment

Originally posted by omyimtogo View Post
                      เลขพวกนี้มันปรับแล้วมันต่างกันยังไงหรอครับอยากทราบจัง
                      ระดับความสำคัญ ระหว่าง CPU กับ โปรแกรมครับ ..

ยิ่งเยอะ แสดงว่า CPU ให้ครวามสำคัญกับโปรแกรมนั้นมาก ...

ใส่ซัก 9 -10 ก็ไม่มีโปรแกรมไหนแย่งใช้ CPU ได้มากหรอกครับ ...

กระตุกไปหมด

ใช่มั้ยครับ ... รอ กูรู อีกที

Comment

รอคำตอบๆ เอิ้กๆแต่มันร้อนจริงซิน่า 90องศาแน่ะกลัวมันจะพังจริงๆ

Comment

เห็น CPU มันทำงานแล้ว สงสารแทนเลยอ่ะ

Comment

Working...
                          X