Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Blades - Forward,Forward + Jump

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Blades - Forward,Forward + Jump

ท่าใดมีเทคนิคในการกดมั่งคับ ผมกดแล้วมันติดมั่งไม่ติดมั่งคับ ผมกด W W+Space เดี๋ยวติดเดี๋ยวไม่ติด ท่าไหนรู้จังหวะในการกด ช่วยบอกทีนะคับ

T^T ไปไม่ได้เลย ต้องกลับไปฟันเก็บค่า Soul เพลินๆ

Forward,Forward + Jump จังหวะสุดท้าย ต้องกด Forward + Jump พร้อมกัน

ท่าปืน อีก ประมาณนี้แหละครับ

เล่นจบ 2แบบละ ไม่มีอะไรน่าสน เลย เล่น Devil may cry ดีกว่าอีก
    (แบบดี ห้ามเรียน สกิลสายมืด)

Comment

จอย xbox คือคำตอบสุดท้าย อิอิ(ใช้อยู่)

Comment

ลองใช้จอย ครั้งเดียวผ่าน 5555

Comment

ใช้จอยคับง่ายกว่าเยอะ

Comment

ใช้จอยก็กดยากอยู่ดีครับ

ผมเลยปรับเทคนิคนิดหน่อย

ห้นข้างให้ทาง

แล้วกด ขวา, ขวา+jump

Comment

ฟันมอนเตอร์ยากจัง เกมไรก้ไม่รู้ เล่น DMC สนุกกว่า

Comment

ส่วนตัวคับ ผมว่าเกมนี้หนุกกว่า dmc

Comment

แต่ทำไมผมไม่ผ่านด่าน Blades of Death(Everning) ซะทีครับ วิ่งยังไงก็ไม่ผ่าน

Comment

กด Dark Form หรือ Light Form วิ่งครั้งเดียวฉลุยคับ

Comment

Working...
                    X