Announcement

Collapse
No announcement yet.

แวะเข้ามาร่วมยินดีกันหน่อยจ้าาาา สดๆ ร้อนๆ โดนจังๆ Heat Cycle

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แวะเข้ามาร่วมยินดีกันหน่อยจ้าาาา สดๆ ร้อนๆ โดนจังๆ Heat Cycle

dv2517TX ณ เวลา 20:02 นาฬิกา ดีที่ซื้อประกันต่อไว้นานแล้ว
    แวะเข้ามาลงชื่อร่วมแสดงความยินดีกันหน่อยครับ
    กำลังนั่งเล่น PC อยู่ หันไปอีกรอบ โอววว โดนซะละ จอขึ้นมาเพียบเลย

ที่ให้มายินดีไม่ใช่เพื่อผม เพราะเจ้า HP ตัวเก่งของผมมันต้องเข้าศูนย์
    ได้กลับไปเยี่ยมบ้านเก่ามันต่างหาก จากมานานคงคิดถึงจังเลย

กระทู้ไร้สาระสิ้นดี

55 ยินดีด้วยนะคร้าบบบ อย่าลืมส่งการ์ดเชิญมาด้วยนะ

อุ่ย ผิดงาน

Comment

เย้ๆๆ

ได้พรรคพวกแล้วว

Comment

Originally posted by Sippaphas View Post
        เย้ๆๆ

ได้พรรคพวกแล้วว
        ชอบการ์ดจอคุณจัง HeatCycle Edition สงสัยจะรุ่นเดียวกัน

Comment

เข้าแก๊งค์ HP Pavillion nVidia Heat Cycle Edition กันดีกว่าครับ

Comment

ยินดีด้วยครับ เอ๊ะ..ยังไง

ทางผมก็พยายามทุกวิถีทางเพื่อให้ Heat Cycle มาประทับ ก่อนประกันหมดมาหลายเดือนแล้วครับ

ประเคนทั้ง Grid , COD , PES , Bioshock , Hi-def MKV , โหลดบิททิ้งไว้ ฯลฯ

หวังว่าจะได้เป็นสมาชิกชมรมพวกท่าน ก่อนประกันหมดตอนเดือน มิ.ย.ครับ สาธุ

Comment

ขอแสดงความยินดีจากใจเลย

^ ^"

Comment

Originally posted by Sippaphas View Post
                เข้าแก๊งค์ HP Pavillion nVidia Heat Cycle Edition กันดีกว่าครับ
                รอแป๊บนึงครับเดี๋ยวผมตามไป ตอนนี้กำลังoverclockแบบบ้าระห่ำเพื่อปราบเกมส์ใหม่ๆอยู่ คาดว่าคงอีกไม่นาน แต่พังก็ไม่กลัวครับHPประกันเหลือ2ปีกว่าๆ และอีกอย่างเครมทีเดียวจบไม่ต้องเครมหลายรอบ
                ปล.น่าจะตั้งCLUB Heat Cycleนะครับ รักมันจริงๆnvidiaนี่

Comment

แหม ทำไปได้

Comment

ใครหมดประกัน ก็บอกผมได้ อิอิ ผมรับซ่อมเจ้าเด็กดื้อให้หายดื้อได้ปลิดทิ้ง 555+

Comment

แหม...ทำไปได้

Comment

ประกันเพิ่งต่อ เหลืออีก 10 เดือน
                        มันยังไม่มีอาการ.... แต่ก็ไม่อยาก... แล้วอย่าเจือกออกอาการหลังประกันหมดนะ = ="
                        (หรือจะต่อเพิ่มอีกปีดีหว่า?)

Comment

ยินดีด้วย..ดีมั๊ยคับ 555+

เครื่องผมให้แฟนไปใช้ได้แป๊บเด่ว
                          ออกลาย S41 Heat Cycle Edition เหมือนกัน
                          ดีว่าเหลือประกันอยู่อีกเกือบปี - -"

.
                          .
                          .
                          อ้อ...หวัดดีทุกท่าน หายหน้ากันไปนานน่ะคับ
                          ไม่ค่อยเห็นเลยพักหลังเนี้ยะ เอิ้ก ๆ ๆ ^3^

Comment

ผมกลัว S42 ผมต่อไปอาจจะโดนเหมือนกัน เพราะ GPU ผมนี่ขนาดเปิดธรรมดายัง 60-70 ขึ้นเลยอ่ะ 555+

Comment

กำลังฮิต ^ ^

Comment

Working...
                              X