Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง software หน่อยครัย(AMD770)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง software หน่อยครัย(AMD770)

จากรูปคือ Install แล้วช่วยอะไรได้บ้างครับ งงกับ software ตัวนี้จริงๆ

พอดีผมต่อ Raid อยู่แต่มันค้างตอนบู๊ตประมาณ 10วินาที ตรงวิ่งขีดๆโลโก้วินโดว์ก็ไปต่อจนเข้าวินโดว์

รำคาญก็เลยลงแบบธรรมดาก็บู๊ดเร็วปกติ มาเจอ solfware ตัวนี้ที่หลังก็เลยไม่ได้ทดสอบ

*******งงว่า Driver ตัวนี้มีหน้าที่อะไรเหรอครับ ช่วยให้ Raid ทำงานสเถียรหรือเปล่าหว่า..

Baord M3A78 นะครับ เครื่องประกอบใหม่ครับ

ช่วยตอบหน่อยนะครับ
    Attached Files

กระทู้เบิ้ลซะงั้น

ดันตัวนี้ละกันครับ

Comment

Working...
    X