Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องประกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องประกัน

ปกติ เมนบรอด ประกันกี่ปีครับ
    ผมใช้ GA-BN-SLI ทำไม ดู วอยแล้วเหมือน จะหมดประกันเลย เหงขีด 1 ปี ไม่ช่าย 2 ปีหรอครับ
    ประกัน สแกนเนอร์ นะครับ

ปกติประกัน 3 ปีครับสำหรับเมนบอร์ด

Comment

บางรุ่น ก็ประกัน 1 ปี หรือ ไม่ถึงก็มีครับ แล้วแต่สินค้าตัวนั้นๆ

เช่น ของที่ขายงานคอมมาร์ทบางบู๊ต หรือ ของที่เค้าขายค้างสต๊อกรุ่นเก่า

แต่โดยปกติ 3 ปีครับ

Comment

บางรุ่น1ปีบางรุ่น3ปี เวลาซื้อเห็นราคาถูกๆก็ดูประกันด้วยครับ บางทีราคามันหลอก ซื้อมาเสียและ ไม่ทันดู

Comment

Working...
        X