Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง windows 7 ไม่ต่อเน็ตตอนลงเป็นอะไรมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง windows 7 ไม่ต่อเน็ตตอนลงเป็นอะไรมั้ย

ลง windows 7 ไม่ต่อเน็ตตอนลงเป็นอะไรมั้ย

จะมีปัญหาในการใช้งานอินเตอร์เน็ตในภายหลังมั้ยครับ ใครทราบขอรายละเอีดยหน่อยครับ

จะลงคืนนี้แล้ว อีกอย่างไม่ทราบว่า windows 7 *7022 นี้เป็นตัวเต็มหรือ Bata ครับ

เรื่องเน็ตไม่มีปัญหาอะไรครับ ส่วน 7022เท่าที่ติดตามมา w7 ไม่มีตัวเต็มครับ เป็นแค่ตัวทดลองใช้

Comment

7022 ยังคงมีปัญหาอยู่
      รอ final ค่อยเปิดสนามทีเดียวเลย 555 เปลี่ยนยกชุด

Comment

Originally posted by kkii View Post

จะมีปัญหาในการใช้งานอินเตอร์เน็ตในภายหลังมั้ยครับ ใครทราบขอรายละเอีดยหน่อยครับ

จะลงคืนนี้แล้ว อีกอย่างไม่ทราบว่า windows 7 *7022 นี้เป็นตัวเต็มหรือ Bata ครับ

ลงให้เสร็จก่อนแล้วค่อยต่อเน็ตก็ได้ครับไม่เป็นไร.......อีกคำถามหนึ่ง..มันยังเป็นตัว Beta อยู่ครับยังไม่เต็มแต่ก็ใช้งานได้เต็มๆ...

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X