Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ โปรแกรมแร่งเน็ต อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ โปรแกรมแร่งเน็ต อะครับ

ไม่รู้ว่าโปรแกรมที่สามารถเร่งเน็ตเร็วขึ้นได้นี้ มันทำงานไงครับ

แล้วถ้าเอามาใช้กะ เน็ต โทรศัพน์มือถือมันจะเร็วขึ้นเยอะไหม
    แล้วมีผลกระทบกับมือถือหรือเปล่าครับ

เงียบจัง ดันๆๆๆๆๆ

Comment

ไม่มีหรอกครับ จะมีก็ cFosSpeed ที่ช่วยการรับส่งข้อมูลเสถียรขึ้น

Comment

Originally posted by heroin View Post
        ไม่มีหรอกครับ จะมีก็ cFosSpeed ที่ช่วยการรับส่งข้อมูลเสถียรขึ้น
        ถูก

Comment

มีนะครับ เมื่อคือผมคุ้ยกระทู้เก่าๆๆ ในบรอดมาอ่านเล่น
          แล้วบังเอิญเจอเขา ผมถึงสงสัยไงครับ ว่ามันทำงานอย่างไร
          แต่ตอนนี้ผมหากระทู้นั้นไม่เจอครับ

SpeedNet3M นี้เป็นชื่อโปรแกรมที่ได้ โหลดมา

หรือว่าเป็นการอวดอ้างไปงั้นๆ

Comment

ดันๆๆๆๆๆ อยากรู้อะ

Comment

มันเป็นเพียงแต่ซอฟต์แวร์ที่ใช้ในการบริหารจัดการแบนวิด (Bandwidth Managing) ให้คุ้มค่ามากยิ่งขึ้น รวมถึงช่วยจัดการเคลียร์ถนนอินเตอร์เน็ต (Traffic) ให้ข้อมูลสามารถรับส่งได้สะดวกขึ้นเท่านั้นเอง

Comment

อืมๆๆๆ อย่างนี้เอง
                รับทราบ ขอบคุณครับ

Comment

ผมว่าไปแก้ใน registy ดีกว่า windows จะบล๊อกความเร็วไว้ 30% ไปแก้ให้มันเป็น 0 เน็ตท่านก็จะวิ่ง 100%
                  ลองดูแล้วกัน

Comment

มันเป็นเพียงแต่ซอฟต์แวร์ที่ใช้ในการบริหารจัดการแบนวิด (Bandwidth Managing) ให้คุ้มค่ามากยิ่งขึ้น รวมถึงช่วยจัดการเคลียร์ถนนอินเตอร์เน็ต (Traffic) ให้ข้อมูลสามารถรับส่งได้สะดวกขึ้นเท่านั้นเอง
                    ตามนี้ครับ ไม่มีโปรแกรมเร่งหลอกครับ มีแต่ช่วยเพิ่มเสถียรภาพเฉยๆ
                    ถ้าเร่งได้จริงๆ ระบบคงล้มทั้งประเทศแล้วหล่ะครับ เพราะเร่งมันกันทุกบ้าน แย่งกันเข้าไป ผู้ให้บริการก็เจ๋งซะ

Comment

Working...
                    X