Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งบัสแล้วไบออสไม่จำค่าครับ และเข้าวินโดว์แล้วจอมืด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตั้งบัสแล้วไบออสไม่จำค่าครับ และเข้าวินโดว์แล้วจอมืด

cpu e5200 ตั้งบัสแล้วตอนบู๊ตไบออสไม่จำค่าครับยังเป็นค่าดีฟอล
    และมองไม่เห็นไดร์อะไรเลย และเข้าวินโดว์แล้วจอมืด
    ปรับดีฟอลแล้วไม่ยอมหาย แก้ยังไงดีครับ

ลองเคลียร์Bios ดูครับ

Comment

Originally posted by makwan View Post
      ลองเคลียร์Bios ดูครับ
      ไม่หายครับ มองไม่เห็นไดร์อะไรเลย

Comment

Rom ไม่จำค่าซะกระมัง สงสัยบอร์ดไม่ค่อยดีแร้วอ่ะ

Comment

สงสัยจะเดี้ยงจริงๆล่ะคราวนี้

Comment

mb giga...ใช่ป่ะ...

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
              mb giga...ใช่ป่ะ...
              p35c-ds3r ครับ

Comment

ไม่ใช่ถ่านหมดหรือครับ

Comment

กิก อีกแล้ว ดีนะเราไม่เป็น ไม่หายเคลมทำบุญเยอะๆๆๆครับ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                    ไม่ใช่ถ่านหมดหรือครับ
                    ลองเปลี่ยนถ่านใหม่ก้ยังเหมือนเดิม
                    Originally posted by kidnapped1 View Post
                    กิก อีกแล้ว ดีนะเราไม่เป็น ไม่หายเคลมทำบุญเยอะๆๆๆครับ
                    อ่ะนะ

Comment

5555 เหมือนกานเลยมีวิธีเเก้เเล้วห้องนี้เเหละ หาดูู

Comment

Working...
                      X