Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ 4830 ยกมือทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหอะๆ ผมใช้อยู่นะของ his อ่ะ แรงสวย มานอยู่ระดับ 9800gt 8800

แต่เวลาทดสอบกับโปรแกรมต่างๆมานได้คะแนนน้อยเพราะdiver แต่เวลาเล่นเกมแรงกว่า

9600 แน่นอน ha! haa!

( ถ้าผิดพลาดก้อขอโทดด้วยค้าบ ) เด็ก ม.5

Comment

ซื้อมา ราคา เท่าไหร่ กันอ่ะครับ

ผม พยาม ดู หลาย เว็ป

แต่ ไม่รู้ ราคา ที่แท้ จิง มันประมาณ เท่าไหร่ กันแน่

ราคา บาง เว็ป ก็ แตกต่างกันมาก เหลือ เกิน ครับ

ใครซื้อ มาใช้ แล้ว บอก ราคามั่งนะครับ ว่า ซื้อ มา เท่าไหร่กัน มั่ง อ่ะครับ

Comment

ผม เพิ่ง ซื้อ มาตอนต้นเดือนกุมภา อ่ะ ของ his น่ะ ประมาณ 4300 มะรู้หมดยัง เดินหาตั้งนาน

ที่พันทิพน่ะ คับ ( แล้วที่พี่ถามราคาอ่ะเอาของอะไรหรอ 4830หรือ9600 )
        ถ้า9600 ไม่แน่ใจน่าน่าจะ3000+กว่า

( ถ้าผิดพลาดก้อขอโทดด้วยค้าบ ) เด็ก ม.5
        Last edited by ba-mak-boo; 19 Feb 2009, 19:45:54.

Comment

ผมซื้อasus4830มือ2 ราคา4000บาท
          ใช้กับ6000+

Comment

ใช้ไม่ใช้ดูลายเซ็นดิครับ
            4830แรงกว่า9800GTหน่อยนึง
            ใครบอกเบากว่า9600มั่วละ

Comment

Originally posted by U-Suck View Post
              ข้างบน

ซื้อมาเท่าไหร่เหรอ ครับ
              อะผมชื้อจากบิ๊กไอที ที่เซียร์ น๊ะครับ ไม่รู้แพงป่าว ซื้อมาราคา 4,790 บาท อะครับ กะเอามาต่อเล่นเกมกะLCD TV ครับ ไม่รู้จะชัดป่าว

Comment

Originally posted by sunshineza View Post
                ใช้ไม่ใช้ดูลายเซ็นดิครับ
                4830แรงกว่า9800GTหน่อยนึง
                ใครบอกเบากว่า9600มั่วละ
                สงสัยไปเทียบกะพวก core 2 ที่ปั่นคะแนนเหมือนกัน
                Last edited by H2OPlUS; 19 Feb 2009, 23:24:49.

Comment

4670 ยังแรง กว่า 9600gt เลย

Comment

มาดันคนใช้4830
                    อิอิ

Comment

4670 แจมด้วย

Comment

ใช้ครับ 4830 ของHIS ICE Q 4 แต่ราคาสูงหน่อย ถือเป็นค่า ซิ้งระบายความร้อนละกัน แต่สวยครับ เยี่ยมเลย ไม่ร้อนเลยครับ คนร้อนเหงือแตกถอดเสื้อด้วยนะ การ์ด ร้อน แค่ 55 เอง เล่นเกมนะ
                        รูปกับ spec ตามลิ้งเลยครับ
                        http://www.hisdigital.com/un/product2-401.shtml

Comment

HIS ICE Q 4 ตอนนี้ ที่ พันทิพ มีขาย ป่าว ครับ

Comment

Originally posted by yokked View Post
                            พึงไปถอยมาวันนี้เลยครับ PowerCoLor HD4830 ซื้อมาจากร้านBIGIT ที่เซียร์ครับ

ว่าแต่อยากรู้ว่าใครใช้เหมือนผมบ้าง อยากรู้ว่าในกล่องเค้าให้อะไรมาบ้าง ของผมมีการ์จอกับแผ่นไดร์เวอร์2อย่างเอง -*- เลยยังใช้ไม่ได้ไม่มีสายต่อไฟกับตัวการ์ด เซงเลย จะไปหาซื้อที่ไหนนิ
                            ผมก็ซื้อที่เซียร้าน BIGIT เหมือนกัน ของในกล่องครบ + สาย

Comment

ผมว่า 9600 มานแรงพอๆกับ3870อาจน้อยกว่าหรือมากมากกว่าอยู่ที่ cpu น่ะ

( ถูกผิดอะไรก้อขอโทดด้วยคร้าบ ) เดก ม.5

Comment

อืม... เป็นอย่างนี้ นี่เอง

( ถูกผิดอะไรก้อขอโทดด้วยคร้าบ ) เด็ก อนุบาล (หมีน้อย)

Comment

Working...
                                X