Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยิงครึ่งสนามครับ..ยิงเอง เอาฮา.. PES2009

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันยิงง่ายอย่างงั้นเลยเหรอครับ หรือท่านฟลุ๊ค

Comment

Originally posted by Godstep View Post
      มันยิงง่ายอย่างงั้นเลยเหรอครับ หรือท่านฟลุ๊ค
      นัดเดียวสามลูก.. จะว่าฟลุ๊คก็ได้คับ คือ ไม่ค่อยได้ขึ้นเกมไปถึงหน้าประตูฝั่งตรงข้ามง่ะ ส่่องไกลเอาอย่างเดียวเลยครับ
      ส่วนใหญ่ก็ยิงได้นัดละลูกสองลูกง่ะครับ ^ ^

Comment

ไม่เคยลองชอบยิงยัดโกลตลอดเอิ้กๆ

Comment

เคยเหมือนกัน

นำ เชลซี 2-0 นาทีที่ 60 กว่า เตะมุม ปีเตอร์เช็กขึ้นมาโหม่งด้วย แล้วกลับไม่ทัน

ก็ว่า โต้กลับแต่โกล์หายหัวไปไหนว่ะ เลยไม่ได้ยิงไกล แค่เกือบไกล เห็นโกล์โล่ง ๆ

Comment

เอากองหลังมาโหม่งไงงับ มันไม่ค่อยขึ้นมา

ปล. ใช้คีย์บอร์ดเล่นเลยไม่ค่อยทำอะไรมัน

Comment

เหอะๆ ฮาดี

Comment

Working...
              X