Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD Phenom II X4 Sets 3DMark06 World Record in Finland!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD Phenom II X4 Sets 3DMark06 World Record in Finland!

http://www.youtube.com/watch?v=gwkzY8a8aFs&fmt=22

เป็นวิดีโอยูทูบที่ชัดที่สุดที่เคยดูเลย

แรงจัง เดี๋ยว i7 มันก็คงตามเก็บ ตามฟอร์ม

Comment

ก็ชัดดีนะ อิอิ

Comment

เป็นvdo การOC ที่ตัดต่อดีที่สุดเท่าที่เคยเห็น เนอะ

Comment

Originally posted by GyM View Post
          เป็นvdo การOC ที่ตัดต่อดีที่สุดเท่าที่เคยเห็น เนอะ
          ตัดต่อจริงหรือครับ

Comment

Originally posted by GyM View Post
            ทำไมท่านจึงพูดเช่นนี้

Comment

ตัดให้ ดู แบบ สั้นๆ ได้ใจความ ไม่ต้อง ตั้งแต่เริ่ม จนเทส ไม่งั้น นาน โคตร

Comment

ผมหมายถึง ตัดต่อออ!!! แบบว่า editor อ่ะ -*-

เข้าใจ๊??

Comment

*-*

Comment

ความจริงที่ต้องยอมรับให้ได้

Comment

ไม่เชื่อ ไม่เชื่อ เป็นไปไม่ได้

โอ้ย มันแทงใจคนบางคน

อิอิอิ

ถ้าไม่ใช้ Phenom II แล้วมันจะเป็นอะไรล่ะ

ใครไม่เชื่อ ผมไม่สน

แต่ผมดูแล้ว มันเป็นของจริง

ถึงจะตัดต่อ ก็ตัดต่อของจริงมาให้ดู ไม่ใช่โมเม

Comment

แรงจัง

Comment

บรรยากาศเริ่มอุ่นๆ แล้วครับ

ผมขอแรงบ้างไม่ได้เหรอคร้าบบบบบ
                          ผมขอทำสถิติกับเค้าบ้างไม่ได้เหรอค้าบบบบบบ
                          ผมขอโทษค้าบบบบบบบบที่ผมขายถูกกว่ารุ่นที่แรงเท่ากัน
                          ขอโทษค้าบที่ผมออกใหม่แต่ไม่แรงกว่าฝั้งตรงข้าม
                          แต่แรงกว่าตัวที่ราคามากกว่านิดหน่อย
                          ขอโทดค้าบ แรมบ้านๆ ก็คล็อกได้
                          ขอโทดค้าบบบ บอร์ด 2 พันก็คล็อกได้
                          ขอเกรียนบ้าง

พอใจยังคับพี่น้อง

Comment

ผมหมายถึง ตัดต่อออ!!! แบบว่า editor อ่ะ -*-

เข้าใจ๊??
                            ท่านที่ว่าเขา editor
                            สรุปว่า มันจริงหรือหลอกลวง
                            ฟันะงทีครับ อย่าพูดลอยๆไร้เหตผล
                            แล้วก้บอกด้วยว่าเพราะอะไร
                            เพราะมันสมองระดับผมไม่สามารถสังเกตได้

Comment

Originally posted by numetal View Post
                              บรรยากาศเริ่มอุ่นๆ แล้วครับ

ผมขอแรงบ้างไม่ได้เหรอคร้าบบบบบ
                              ผมขอทำสถิติกับเค้าบ้างไม่ได้เหรอค้าบบบบบบ
                              ผมขอโทษค้าบบบบบบบบที่ผมขายถูกกว่ารุ่นที่แรงเท่ากัน
                              ขอโทษค้าบที่ผมออกใหม่แต่ไม่แรงกว่าฝั้งตรงข้าม
                              แต่แรงกว่าตัวที่ราคามากกว่านิดหน่อย
                              ขอโทดค้าบ แรมบ้านๆ ก็คล็อกได้
                              ขอโทดค้าบบบ บอร์ด 2 พันก็คล็อกได้
                              ขอเกรียนบ้าง

พอใจยังคับพี่น้อง
                              เหอๆ อย่างฮา ผลคะแนนที่ไม่ได้มาจากความรู้สึก

Comment

Working...
                              X