Announcement

Collapse
No announcement yet.

Prince Of Persia 2008 ตรงนี้ผ่านยังไงครับมี(รูปประกอบ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Prince Of Persia 2008 ตรงนี้ผ่านยังไงครับมี(รูปประกอบ)

ฉากนี้เป็นหอคอยครับ
    เป็นบัครึป่าวครับ เดินไปตรงแสงไม่ได้เลย เดินไปแล้วตกลงมาชั้นล่างตลอดครับ
    ใช้แสงนำทางก็ไม่เห็นวิถีครับเพราะแสงมันพุ่งลงไปตรงพื้นที่ยืนอยู่
    ใช้กับไม่ใช้สูตรโกงก็มีผลแบบเดียวกันครับ

พื้นมันจะมีรอยร้าวครับ เดินไปแล้วจะตกลงด้านล่างเลย

แผนที่นี้ครับ
    Last edited by KingYojimbo; 19 Feb 2009, 11:28:42.

เล่นไม่ถึงที รอท่านต่อปาย

Comment

ไม่นะผมผ่านสะยเลย ไม่ตก

ปล.เดินไม่ได้ก็กระโดดไปดิ ให้ Elika ช่วยก็ได้....

Comment

สรุปแล้ว Bug ตัวบักเอ๊บเลยครัฟ ตันสนิท ไร้แสงดวงดาว
        ตอนตีกะบอส พังเสาไม่ครบเหงๆ

Comment

เล่นยังไม่ถึงครับ เลิกเล่นไปละขี้เกรียจกระโดดไปกระโดดมา แต่ก็สนุกดีอีกแบบ อิิอิ

Comment

จบไปนานแล้วจำม่าได้้.....แต่คาดว่าเป็น Bug

Comment

Working...
            X