Announcement

Collapse
No announcement yet.

xbox360-RE-Wining เกี่ยวกับการบังคับของจอย สงสัยมากครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xbox360-RE-Wining เกี่ยวกับการบังคับของจอย สงสัยมากครับ?

คือใครเล่นเล่นวินนิ่งกับ xbox 360 บ้างครับ
    ส่วนตัวเคยเล่นแต่ PS2 แต่ทีนี้อยากได้ xbox360 อ่ะครับ คืออยากรู้ว่าการบังคับมันสบายเหมือน PS2 ไหมครับ (เพราะเห็นการบังคับทิศทางมันเป็น อนาล๊อค คือไม่ชอบอนาล๊อคของ PS ครับ ไม่ถนัดอย่างรุนแรง ก็เลยหวั่นใจว่ามันจะเหมือน PS)

และถ้าใครได้เล่น DEMO RE5 ใน xbox360 ถ้าลองมาเปรียบเทียบกับ PS2 ในการบังคับ
    เครื่องไหนบังคับดีกว่ากันครับ และ xbox ทำได้กีกว่า PS2 ในการบังคับไหม?

ขอบคุณครับ

na

Comment

Working...
    X