Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านเกมตัวนี้แรงไหมครับราคา 3450

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านเกมตัวนี้แรงไหมครับราคา 3450

512MB PCIe(16x) 9600GT DUAL (TD) AXTROM
    Model : 512MB PCIe(16x) 9600GS DUAL (TD) AXTROM
    GPU : G94
    Technology : 65nm
    Core Frequency : 650 MHz
    Shader Clock : 1625 MHz
    Memory Frequency : 900 MHz
    Streaming Processor 64 Unified
    Memory Size : 512 MB GDDR3 Memory
    Memory Bus : 256-bit
    Bus Interface : PCI-Express x16
    Output : 2DVI, S-Video , D-Sub (by dongle)
    Cooling : Integrated Fan
    ตัวนี้ 3450

มีตัวอื่นแนะนำบอกได้นะครับ 3500+ +- 500

แรงเกินพอสำหรับร้านเกมแล้วครับ

Comment

ใช้ nVidia ดีกว่ามั่ง ผมว่า ถ้าร้านเกม - -' ยกเว้นว่าจะไม่ลงเกม แร็ก น่า ร๊อกกกกกกกกก เพราะถ้าลงแล้วเอาการ์ดตัวนี้ คิดผิดแล้วคับ

Comment

Originally posted by titirinclub View Post
        512MB PCIe(16x) 9600GT DUAL (TD) AXTROM
        Model : 512MB PCIe(16x) 9600GS DUAL (TD) AXTROM
        GPU : G94
        Technology : 65nm
        Core Frequency : 650 MHz
        Shader Clock : 1625 MHz
        Memory Frequency : 900 MHz
        Streaming Processor 64 Unified
        Memory Size : 512 MB GDDR3 Memory
        Memory Bus : 256-bit
        Bus Interface : PCI-Express x16
        Output : 2DVI, S-Video , D-Sub (by dongle)
        Cooling : Integrated Fan
        ตัวนี้ 3450

มีตัวอื่นแนะนำบอกได้นะครับ 3500+ +- 500
        Originally posted by championrpg View Post
        ใช้ nVidia ดีกว่ามั่ง ผมว่า ถ้าร้านเกม - -' ยกเว้นว่าจะไม่ลงเกม แร็ก น่า ร๊อกกกกกกกกก เพราะถ้าลงแล้วเอาการ์ดตัวนี้ คิดผิดแล้วคับ
        ตัวนี้ nvidia ไม่ใช่เหรอครับ 9600gt อ่ะ แรงเกินไปซะด้วยซ้ำจะคืนทุนไม่ทัน
        3450 อ่ะ ราคา ไม่ใช่รุ่นการ์โ

Comment

อ่ะ จริงด้วย - -' อ่านแค่ชื่อกระทู้ ท่านเจ้าของกระทู้ไม่ต้องสนใจโพสต์แรกของผมนะคับ - -'

Comment

แรงเกินไปคับ

Comment

แรงดีครับ
              เพื่อเด็กๆ
              หุ หุ
              แต่ว่าแรงเกินครับ

Comment

ตัวนี้ผมใช้อยู่ครับที่ร้านเอามาลอง 1 ตัว แรงเกินเกมส์ออนไลน์แล้วครับ ที่ลงตัวนี้ เพราะจะเอาไว้รอเล่น SC2 ตอนนี้เก็บตังรอเปลี่ยนที่เหลืออยู่ แต่PSU ติดเคสเวลาเล่นหนักๆดับนะครับ ถ้าเอาตัวนี้ต้องได้เปลี่ยน PSU ถ้าไม่อยากเปลี่ยนเอา 9500GT ครับ

Comment

Originally posted by championrpg View Post
                  อ่ะ จริงด้วย - -' อ่านแค่ชื่อกระทู้ ท่านเจ้าของกระทู้ไม่ต้องสนใจโพสต์แรกของผมนะคับ - -'
                  ตอนแรกก็คิดว่าเป็น HD3450 เหมือนผมเลยครับ
                  พอเข้ามาอ่านถึงได้รู้ว่ามันคือ GeForce 9600GT ราคา 3,450บาท - -"

สำหรับผมว่า ราคามันก็โอเคนะ
                  ถ้าคิดว่าแรงไป แต่ก็ได้อนาคต ยาวขึ้นนะครับ

แต่ถ้าหากต้องเพิ่ม PSU นี่คิดว่า ดูที่แถมมาก่อนจะดีกว่า ว่าดีแค่ไหนน่ะครับ
                  ไม่งั้นถ้าไม่อยากกังวลมาก 9500GT ก็น่าสนใจเช่นกันครับ

Comment

ขอบคุณครับ ทุกท่าน

แล้ว VGA ร้านเกมตัวไหนเล่นดี ไม่กระตุก (ร้านเกมส์นะ ลงทุกเกมที่มีในไทย) ถูกกว่า 3450 ตัวไหนแจ่มบ้างครับ

Comment

ราคานะครับ 3450 บาท -*-

Comment

ati 3650 ก็พอ ครับ

Comment

ดู 4670 กับ 9500GT ดีกว่าครับ ได้ไม่ต้องเปลี่ยน Power

Comment

ตัวนี้ราคานี้ ดีแล้วครับ ถ้าคิดว่าร้านคนเยอะก็คืนทุนไว ไม่ต้องห่วงว่ากาดจอแรงขนาดนี้จะไม่ได้ใช้ เกม online NEXT GEN กำลังมานะ Blade&Soul Aion Etc... คิดว่าไม่เกิน 2 ปี ได้ใช้แน่นอน

Comment

แรงครับ ดูค่าไฟด้วยนะครับ
                              ที่ร้านผมใช้ AGP 5500 256 MB อยู่เลยครับ ไม่อยากอัพครับ ตอนนี้หั่นราคาแข่งกัน เหลือ ชม.10 บาท
                              ถ้าเช่าตึกอยู่ ไปไม่รอดครับ ดีที่เป็นบ้านตัวเอง
                              ปล.ระวังพวกยัดไฟล์PM3 คลิปโป๊นะครับ หาข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ www.icct-th.com

Comment

Working...
                              X