Announcement

Collapse
No announcement yet.

อย่างนี้ดีหรือยังครับ........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อย่างนี้ดีหรือยังครับ........

E8400
    hd ซัมซุง 500 G
    Dvd rw ไล้ออน
    ati 4830 --ของเดิม
    DJ cyclone 680 watts --- ของเดิม
    แรม 2 g ----ของเดิม

บอร์ดยังไม่รู้ครับรบกวนด้วยเล็งๆไว้ว่าเป็น

(775-SL) Asus P5K PL-1600 "A&L"

ครับดูให้ด้วยดีหรือยังครับ..........

MB ก็ใช้ได้ครับ แต่ผมแนะนำขยับอีกนิด ASUS P5QL-E หรือ Gigabyte EP43 ซีรี่ ครับ

Comment

ขอบคุณมากๆเลยครับ
      แต่ถ้าให้เลือกจากเว็บ advice เว็บเดียวเลยตัวไหนดีครับ งบไม่อยากให้เกิน 3000 เท่าไร

Comment

ไม่รู้ครับ ไม่เคยใช้บริการเวปนี้ครับ

Comment

Working...
        X