Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผม เปิดหน้าใน ocz ช้ามาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผม เปิดหน้าใน ocz ช้ามาครับ

-ใช้ adsl 1m ture เปิดwebอื่น ก็ไม่ช้า แต่มา ocz บางที่ 2นาที ถึงจะเปิดได้ ครับ เป็นที่เครื่องผมหรือป่าวครับ ช่วย บอกวิธีแก้ ด้วยครับ ผมมือใหม่

อีกเรื่อง ผมต่อ modem เป็น lan setยังไงครับ ที่ไม่ต้องลง driver ของ modem ผมใช้ huawei mt880
    ...ขอบคุณครับ...

น่าจะอยู่ที่เน็ตครับ
    เพราะผมก็เปิดช้าเหมือนกัน บางที

Comment

.. ธรรมดา ..คนเยอะ serverก็ช้าตาม

Comment

อ่ามีแนวร่วมแล้วนึกว่าผมเป็นคนเดียว
        ผมใช้ max 4m เปิดช้ามากๆเลยโดยส่วนใหญ่
        แต่ก่อนเมื่อสัก 1-2เดือนที่แล้วเร็วมากๆ

Comment

คนเยอะมากเว๊บนี้แย่งแบนวิชกัน ใช้ ไฟฟ๊อกแก้ได้ครับ ผมเปลี่ยนมาใช้แล้ว

Comment

ถ้าช้ามากๆให้ลองกด refresh ย้ำๆครับ

Comment

วันนี้เปิดหน้านี้ 5 นาทีครับ แล้ว วันไหนไม่เข้าที่นี่ หงุดหงิด ด้วยดิครับ 5555

Comment

สงกะสัย server จะมีปัญหา

Comment

เวลาผมจะรีหน้าก็ช้าครับ

Comment

ผมแนะนำเลยก็แล้วกัน เปลี่ยนใช้ Firefox แล้วเซตให้เร็วเต็มสปีดด้วยนะ

ใช้ IE ช้ามาก เพราะผมเพิ่งหันมาใช้ Firefox เพราะเว๊บนี้ละครับ เร็วกว่ามาก 80 % ลองดู

Comment

ผมเนต tot 1M ใช้ firefox ไม่มีปัญหาคับ ปกติดี (โหลดบิตเต็มที่ 24ชม.)

Comment

Working...
                      X