Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปกสุดคุ้มงบ 5000 ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเปกสุดคุ้มงบ 5000 ให้หน่อยครับ

ต้องการแค่
    CPU mainboard harddisk แล้วก็เคสกะ psu ติดเคสก็ได้ครับ
    ใช้เล่นเนต ดาวน์โหลด กะทำงานเอกสาร เท่านั้นครับ เล่นเกมส์บ้างก็พวก ยิงไข่ครับ

อ้อ mainboard ขอให้รองรับ แรมบัส 533 ด้วยครับ มีอยู่กิกนึง
    แล้วก็มีหรือไม่มี กราฟิคออนบอร์ดก็ได้ครับ เพราะมี x1300 เก่าๆตัวนึงแล้วครับ
    ช่วยจัดทั้งฝั่ง intel กับ amd เลยครับ

ขอบคุณมากครับ

ตั้งกระทู้ผิดหมวดแล้วครับ ต้องไปหมวดจัดสเป็กน่ะครับ

Comment

ขอโทษครับ เดี๊ยวไปตั้งใหม่

Comment

Working...
      X