Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้อระวังในการเล่นน้ำ ต้องมีอะไรบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ระวัง.....ระวัง!!

Comment

ระวังงบจะบานปลาย - - จากชุดแรก 5พัน ตอนนี้ หมดไป 5หมื่น -.-

Comment

Originally posted by >!eNg_* View Post
        ตังในกระเป๋าหมด อิอิ
        สำคัญมาก

Comment

หาสายยางคุณภาพดีๆหน่อยครับ
          จากที่เคยลองสายยาง Thermaltake Itube6 ขนาด3/8 พอใช้นานๆมันเริ่มกรอบ แตก ขาดได้ง่าย (ช่วงใส่ฟิงติ้ง งอสายลงมา) ทำการ์ดจอผมเสียๆไปทีนึง สายยางขาดมา 2 ครั้ง เลยเปลี่ยนมาเป้น MasterKleer ถอดเข้าออก3-4 ครั้งยังใช้งานได้ดีอยู่เลย

Comment

โอ้... เล่นน้ำนี้ต้องระวังหลายอย่างแฮะ "=___=) ไอ้เงินบานปลายนี้น่ากลัวสุด

Comment

ระวังตอนทะเลาะกับแฟนครับ....ถ้ามันทุบชุดน้ำ ผมคงน้ำตาเล็ด T.T

Comment

Originally posted by witchtuya View Post
                ระวังตอนทะเลาะกับแฟนครับ....ถ้ามันทุบชุดน้ำ ผมคงน้ำตาเล็ด T.T

Comment

Originally posted by witchtuya View Post
                  ของผมโดนแฟนหมั่นใส้ดึงสายยางไปรอบ เกือบปิดเครื่องไม่ทัน - -* เลยต้องทำให้มานเครื่องนึงด้วยเลย 55+
                  Last edited by SatoKaiba; 8 Mar 2009, 12:43:56.

Comment

1.วอมร่างกายให้พร้อม
                    2.ใส่เสื้อชูชีพ
                    3.ก่อนเล่นน้ำต้องไหว้เจ้าที่เจ้าทางก่อน
                    4.อย่ากินอะไรก่อนลงน้ำเดียวจะ....ออกมานะ
                    5.หาแว่นดำน้ำ(เน้นเลย)
                    6.เล่นได้เลย

Comment

พากันออกทะเลแว้ว.............จขกท ถามดีๆน่ะ

จริงๆ ควร ใส่เสื้อเสื้อชูชีพ กันจมน้ำ = =

Comment

ความชื้น , รั่ว , ท่อหักพับ , ตะกรัน , แรงดัน

นึกออกเท่านี้

Comment

ความรู้ทั้งน้าน 555+ *-*

Comment

ห้ามทำผ้าถุงหลุด

Comment

Originally posted by mercadix View Post
                              เล่นน้ำสุ่มสี่สุ่มห้า ระวังปลิงนะครับ
                              Originally posted by pause View Post
                              ระวังจม มีห่วงยางก็ดี
                              Originally posted by larcenciel View Post
                              เสื้อชูชีพ ครับ ต้องใส่ก่อนเล่นน้ำครับ ปลอดภัยไว้ก่อนนะ

อิอิ
                              Originally posted by gateway View Post
                              ควรวอร์มก่อนลงสระนะครับเด๋วตะคริวจะกิน
                              Originally posted by skyline_008 View Post
                              ระวังแฉะ เหอๆๆ เล่นน้ำม่ายเปนอ่ะ
                              ระบบระบายความร้อนคอมครับ เหอๆ

Comment

เงิน......เงินเยอะ ๆ

Comment

Working...
                                X