Announcement

Collapse
No announcement yet.

Eacan A600-II กับ DiVoom Xforce 2 เลือกอันไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นี่ A600 ธรรมดา ไม่รุ้ใครเลียนแบบใคร

Comment

เขาเรียกว่าพิมพ์นิยมครับ อิอิอิ
      (เหมือนกะไมโครแลบลอก อะคูสติมาส น่ะแหละ)

Comment

ไปลองฟังก่อนคับ ค่อยตัดสินใจ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          ตอนเอาไปเปลี่ยน แทบจะตีกันตาย พนักงานแม่งมั่วสัดๆ เซ้าซี้อยุ่นั่นแหละว่า มันใช้ได้

ผมถือมิเตอร์ไปด้วยนะ วัดกันจะๆ มันยังจะเถียงอีก

ไปๆมาๆ เลยไม่เอาหม้อแปลง ไปหาเอง มันคืนตังให้ 200
          ครับเปลี่ยนได้ก็ยังดี คนขายก็สุดยอดนะขนาดเอามิเตอร์ไปวัดต่อหน้ายังจะไม่ยอมรับอีก เหอะๆ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Originally posted by Anubizy_GOLD View Post
          ไอ้ตัวในรูปท่านน่านน่ะ

รูปด้านล่างของ EACAN ก็มีครับ รุ่น A600

ตัว A600II จะเป็นอย่างตัวบน ส่วน A600 จะมีดอกลำโพงดอกเดียว(ไม่แน่ใจว่าซับขนาดเล็กกว่าด้วยรึเปล่า)
          รับทราบครับ จะลองดู ขอบคุณที่แนะนำครับ

Originally posted by papababa View Post
          โทดทีครับลองกลับไปดูแล้วเขาขาย 2800 ครับ ไม่ใช่ 2พันต้นๆ เหอๆ
          อ๋อ ครับๆ ขอบคุณครับ

Originally posted by battlecruiser View Post
          นี่ A600 ธรรมดา ไม่รุ้ใครเลียนแบบใคร

คล้ายๆกันจริงๆ

Originally posted by papababa View Post
          เขาเรียกว่าพิมพ์นิยมครับ อิอิอิ
          (เหมือนกะไมโครแลบลอก อะคูสติมาส น่ะแหละ)
          สงสัยเห็นอีกฝั่งขายดี เลยทำมาบ้าง หรือว่า oem โรงงานเดียวกันนะ อิอิ

Originally posted by sierra View Post
          ไปลองฟังก่อนคับ ค่อยตัดสินใจ
          ครับผม ขอบคุณที่แนะนำครับ

Comment

ท่านเรือ ตัวนี้ซุ่มเสียงเป็นไงครับ เห็น ดอกลำโพง สวยดี

เห็นความเห็นแล้ว เหมือนจะบอกว่า ตัวนี้ ดีกว่า Eacan A600-II กับ DiVoom Xforce 2 อีก
            Last edited by krpg; 20 Feb 2009, 01:29:39.

Comment

Orbit 701 เสียงดีมากครับ เบสก้อสุดยอดครับ

Comment

Originally posted by krpg View Post
                ท่านเรือ ตัวนี้ซุ่มเสียงเป็นไงครับ เห็น ดอกลำโพง สวยดี

เห็นความเห็นแล้ว เหมือนจะบอกว่า ตัวนี้ ดีกว่า Eacan A600-II กับ DiVoom Xforce 2 อีก
                ราคาของใหม่มันต่างกันพอสมควรเลยอะครับ ครีเอทีฟจึงน่าจะคุ่มกว่ามั้งครับ ถ้ามาขายแค่ 2 พันกว่าบาท

ผมคิดแบบนั้นนะ

Originally posted by เงา View Post
                Orbit 701 เสียงดีมากครับ เบสก้อสุดยอดครับ
                ขอบคุณที่แนะนำครับ

Comment

Working...
                X