Announcement

Collapse
No announcement yet.

มายอมรับความผิดจากกระทู้ที่ว่าคุณ mi232 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เยี่ยมครับ ลูกผู้ชายตัวจริง

นึกมุขไม่ออก เหอๆ

Comment

มาแอบเนียน อิอิ สู้ๆ

Comment

ลงที่แอลกอฮอล์ซะงั้น

Comment

โอ๊ว ลูกผู้ชายตัวจจริง เยี่ยมคับ

Comment

ให้อภัยครับ

Comment

จั่งซี่มันต้องถอน

Comment

555+ เหมือนออกทะเลยังไงไม่รู้เลย

ปล.กับแกล้มขอเป็นเนื้อแมวของชมรม โคราชฯ นะ อิๆๆๆๆๆ

Comment

ยืดอกพก .... ไรว้า (อันที่มีความหมายเข้ากันนึกไม่ออก) ดีครับ

Comment

เกือบออกทะเลไปเลย กระทู้

Comment

ค่อยๆๆเป็นค่อยๆๆไป

เเล้วพวกท่านพากันไปเป็กกันที่ไหน....มีมขามเปียกเเล้วยังละมะขามดองเยอะครับที่บ้านพูดเเล้วเปี้ยวปาก

Comment

Originally posted by O - JO View Post
                        ขอโทษทุกๆอย่างครับ ผมใจร้อนไปเอง ที่ไม่ได้ห่อของ เพราะผมทิ้งกล่องใส่เมาส์ไปแล้ว เลยไม่ได้ใส่อะไรไปเลยนอกจากเมาส์ ขอโทษกลับความผิดของผมทุกๆอย่างครับ T_T ไม่อยากเปลี่ยน ACCOUNT ใหม่ๆ มายอมรับความผิดครับ
                        ผิดเรื่องเลย ที่คุณก่อไว้คือไปด่าเขา ทั้งที่เขาไม่ได้ก่อเรื่องอะไรให้คุณเลย คุณมาขอโทษเรื่องกล่อง คนละเรื่องกันเลยครับ

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                          ผิดเรื่องเลย ที่คุณก่อไว้คือไปด่าเขา ทั้งที่เขาไม่ได้ก่อเรื่องอะไรให้คุณเลย คุณมาขอโทษเรื่องกล่อง คนละเรื่องกันเลยครับ
                          เขาก็บอกว่า "ขอโทษทุกๆอย่างครับ" กับ "ขอโทษกลับความผิดของผมทุกๆอย่างครับ" แล้วนี่ครับ แล้วหัวกระทู้ก็บอกอยู่ว่า "มายอมรับความผิดจากกระทู้ที่ว่าคุณ mi232 ครับ" มันก็ตรงแล้วนี่

Comment

Originally posted by Gahana View Post
                            เขาก็บอกว่า "ขอโทษทุกๆอย่างครับ" กับ "ขอโทษกลับความผิดของผมทุกๆอย่างครับ" แล้วนี่ครับ แล้วหัวกระทู้ก็บอกอยู่ว่า "มายอมรับความผิดจากกระทู้ที่ว่าคุณ mi232 ครับ" มันก็ตรงแล้วนี่
                            Originally posted by O - JO View Post
                            ขอโทษทุกๆอย่างครับ ผมใจร้อนไปเอง ที่ไม่ได้ห่อของ เพราะผมทิ้งกล่องใส่เมาส์ไปแล้ว เลยไม่ได้ใส่อะไรไปเลยนอกจากเมาส์ ขอโทษกลับความผิดของผมทุกๆอย่างครับ T_T ไม่อยากเปลี่ยน ACCOUNT ใหม่ๆ มายอมรับความผิดครับ
                            แจงหน่อยสิที่ทำกับเขาไว้คืออะไร ไปด่าเขาไว้แต่ขอโทษเรื่องกล่อง

Comment

ดีครับ กล้าทำกล้ารับ

ไม่หนักหนาอะไรกับการยอมรับผิด

เเต่ไปขอโทษตรงๆกับคนที่คุณว่าเขาไว้ด้วยก็ดีครับ เช่น pm ไป เฉพาะคนมีใครบ้าง

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                                แจงหน่อยสิที่ทำกับเขาไว้คืออะไร ไปด่าเขาไว้แต่ขอโทษเรื่องกล่อง
                                "มายอมรับความผิดจากกระทู้ที่ว่าคุณ mi232"

Comment

Working...
                                X