Announcement

Collapse
No announcement yet.

E5200 เซ็งอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หรือว่า เพราะเมนบอร์ดครับ ตอนใส่ มันรุนแรงไปหน่อย = =

เซ็ง มากมายเลยครับ หรือว่าเป็นที่พัดลมหว่า น้องผม หมุน ฟริ้วว 2900 - -
    Last edited by nukzahaha; 21 Feb 2009, 12:01:42.

Comment

คืออีกเรื่องหนึ่งคือ MB ตัวนี้เคยเอาไปเคลมนะครับ

แต่ได้ตัวใหม่กลับมา

MB ตัวเก่าตอนเปิดเครื่องจะมีบอก รายละเอียดวินโดว แปปึง แต่ตัวนี้ไม่ แต่มันก็ am/ps เหมือนเดิม

ผมจำได้นะ MB ตัวเก่า ใช้ กับ D820 มันก็ 2400+ รอบพัดลม พอเปลี่ยนมา

ตัวใหม่ผมก็จำได้นะ ว่ามันวิ่ง 2400+ เช่นเคยพอเปลี่ยน เปง E5200 มันก็ วิ่งเยอะอยู่นะ
      หรือว่าผมไปแฟลชไบออสมันอะครับ อยากรู้จริงๆ เพราะผมไปแฟลชมันอะครับ

แฟลชกลับจะเป็นอะไรปะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ลองไปตั้ง default bios หรือยังครับ
        แล้ว restart
        แล้วค่อยเข้าไปปรับตั้งพัดลม

Comment

Full ไป 68 ไม่ OC กลุ้ม

Comment

อัพไบออสดูครับ อาจจะหาย

Comment

asus
              Attached Files

Comment

Working...
              X