Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเข้าเกม crysis ไม่ได้ ดูทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเข้าเกม crysis ไม่ได้ ดูทีคับ

วินโด้ xp 2002 SP2 directx 9.0c ไดเวอร์การ์ดจอล่าสุด

Q9550
    4870
    g-skill ram 4g มองเหน 3.25g

เกม Full-Rip ลงแล้ว คลิกเข้าที่ไอคอน แล้วไม่มีไรเกิดขึ้นเลย

ช่วยบอกที อยากเล่นมาก

ขอบคุนคับ

-*-

เล่นของเถื่อนก็ยังไม่อ่านวิธีลงอะนะ โหลดมาจกาไหนก็อ่านในนั้นแหละ

Comment

โอ๊ย ลื่นเลยท่าน อยู่ที่ว่าจะปรับภาพให้สวยขนาดเทพ อุตตร้าไฮ(อาจตุก) ไฮปกติ (สบาย ๆ) หรือกลาง ๆ(ลื่นปี๊ด) เท่านั้นละ คงเป็นแคร๊กเกมส์ป่าวครับ ตรวจวิธีการลงดูไหม่

Comment

window โมหรือเปล่าครับ ถ้าใส่แรมไป 4 จิก มันต้องเห็น 3.5 นิ ผมก็เห็น3.5 นะครับ
        แล้วตัวเกมนี้โหลดบิท หรือ ซื้อมาครับ ผมก็โหลดจากบิทก็ไม่เห็นมีปัญหาเลยเข้าเกมปกติ แต่ต้องดูดีๆหน่อยก่อนโหลดว่าตัวจริงหรือเปล่า ดูที่เค้ามี comment กันอะครับ

ปล.ผมปรับ high ความละเอียด 1280*1024 fps ประมาณ 40-60 ครับ แล้วท่านอื่่นเท่าไรกันมั่ง

Comment

Working...
        X