Announcement

Collapse
No announcement yet.

[[[[[ คอมร้อนแล้ว มาโพสอุณหภูมิ ของระบบของแต่ละท่านกันดีกว่าครับ ]]]]]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [[[[[ คอมร้อนแล้ว มาโพสอุณหภูมิ ของระบบของแต่ละท่านกันดีกว่าครับ ]]]]]

หลังจากหน้าหนาวที่ผ่านมา อุณหภูมิของเครื่องผมนั้นเลขสวยมาก พอผ่านมาเรื่อย ๆ เลยไม่ได้สังเกตอะไร แต่พอมาวันนี้ เอะใจนึกลองเช็คดู.... ตกใจครับ ~~ อุณหภูมิ + ขึ้นมาจากเมื่อเดือนที่แล้วเกือบ 10 องศา เซง เซง

เพื่อน ๆ พี่ ๆ มาโพสของท่านกันมั่งครับว่ายังสบายดีกันอยู่มั้ย

ปล.ห้องนอนผมมีแค่พัดลมอะครับ

Last edited by monkeypond; 19 Feb 2009, 22:51:07.

ทำไมมันโชว์เเค่นั้นเองน้าาา

ของผม
    Attached Files

Comment

หืมมมมม

Comment

อื่ม...............................

Comment

ร้อนๆ เย็นๆ ผสมๆกันไป
          Attached Files

Comment

อันนี้ของ ACER Aspire one

- Intel Atom n270 (ร้อนชิบ)

Comment

Working...
            X