Announcement

Collapse
No announcement yet.

Men of War มีใครจะเล่นเกมนี้มั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Men of War มีใครจะเล่นเกมนี้มั้ง

พอดีไปโหลดเดโมมาเล่นแล้วติดใจ ประกอบกับเป็นแนวเดียวๆกับ Faces of War เลย ถ้าใครเคยเล่น multi ของ Faces ก็จะรู้ว่ามันแค่ไหน.... ระบบเสียงกระหึ่มได้ใจมากๆครับ อันนี้เป็นรายละเอียดเกมที่ผมเขียนไว้ใน exteen มาฝาก http://mryutna.exteen.com ว่าแต่..จะมีใครสนใจเกมนี้ไหมเนี้ย หรือว่าเราจะซื้อมาเล่นคนดียว เหอๆๆ

เล่นแต่ men at work 2 อะ เหอๆ - -'

Comment

ผมเล่นอยู่ครับ แต่ไม่เข้าใจในวิธีการเล่นเท่าไร ไม่ทราบทำไงให้เล่นแลนกันได้ครับ คือว่าผมลองเข้าตรง Lan แล้วมันมองเห็นอยู่แต่ว่าจะทำให้มันจับคู่กันยังไงหรอ

Comment

สนุกมากแต่การเคลื่อนไหวแข็งๆภาพก็สวยดีนะมีให้เก็บของขับรถได้ด้วยถ้ารถไม่พังกด end เล็งปื้นได้ด้วยแอบตามพุ่มไม้หลายอย่างชอบสนุกดีแต่ต้องทำงานเลยเล่นไปนิดเดียวเอง

Comment

ผมเล่นอยู่ครับ แต่ไม่เข้าใจในวิธีการเล่นเท่าไร ไม่ทราบทำไงให้เล่นแลนกันได้ครับ คือว่าผมลองเข้าตรง Lan แล้วมันมองเห็นอยู่แต่ว่าจะทำให้มันจับคู่กันยังไงหรอ
          ผมลองผ่านฮามาชิ นะแต่ก็ไม่ได้ครับ แถมในเว็บเกมมันบอกว่ามัลติมีญี่ปุ่นด้วยนิ แต่ผมลองเข้าไปคีห้องแล้วไม่มี อืม ต้องเข้าใจวาเกมแผ่นจริงยังไม่ออกเลยแต่มีให้โหลดแล้ว ผมว่ารอแผ่นจริงดีกว่านะจะสมบูรณ์กว่าที่โหลดมานะครับ

Comment

ผมเล่นแบบภารกิจถึงด่าน 2 แว้ว ที่มันให้ยื้อพวกเยอรมัน แล้วส่งของขึ้นรถไฟอะ ได้ประมาณ 85% แล้วแพ้ยื้อไม่ไหว
            ใครมีทริคดีๆแนะนำด้วยนะครับ บังคับยูนิตไม่ทันอะ เยอะเหลือเกิน
            Last edited by sorakit1; 27 Feb 2009, 17:27:25.

Comment

Originally posted by sorakit1 View Post
              ผมเล่นแบบภารกิจถึงด่าน 2 แว้ว ที่มันให้ยื้อพวกเยอรมัน แล้วส่งของขึ้นรถไฟอะ ได้ประมาณ 85% แล้วแพ้ยื้อไม่ไหว
              ใครมีทริคดีๆแนะนำด้วยนะครับ บังคับยูนิตไม่ทันอะ เยอะเหลือเกิน
              เห็นด้วยครับ ผมลองเล่น demo แล้วไม่ค่อยถนัดครับ รายละเอียดเยอะมากเกมนี้
              ผมว่าพวก totalwar เยอะแล้วนะครับ เกมนี้ซับซ้อนกว่าอีก
              แต่ก็ชอบที่ระบบการเล็งปืนยิงได้เองครับ มันดี

Comment

อยากโหลดยุเหมือนกัน 5gbกว่าๆอยากรอคนทำripมา ><

Comment

ตัวเต็มมาใน บิทไทยยังครับ ดูใน youtube แล้วอยากลองหรือมาแค่ เดโม บอกหน่อยครับ

Comment

มาเล่นกับผมไหมครับทุกท่าน ที่นี้เลยห้องของผม อย่าลืมhamachi version 1.0.1.1 หนะครับ นี้เว็ปสำหรับคนไม่รู้ครับ โหลดมาเลย http://www.filehippo.com/download_hamachi/ จะมีให้เลือกแต่ละเวอร์ชั่น สำหรับผมต้อง 1.0.1.1 เท่านั้นครับจะได้ไม่มีปัญหาเยอะว่าเดี๋ยวหาห้องไม่เจอ แล้วก็นี้ห้อง hamachi ผม 1.0.1.1 ชื่อห้อง : MoW_[TH] พาสก็ : MoW_[TH] เหมือนกับชื่อห้องครับ มาเล่นกันเยอะๆนะครับ หรือถ้าใครยังไม่มีตัวเกมส์ ละก็ เชิญที่เว็ป www.jokergameth.com เลยครับ หาเอาในเว็ปนี้จะง่ายสุดครับ ไม่ว่าจะเป็น mediafile หรือ Saveuflie เชิญหากันได้ตามสะดวกครับ จะได้มาเล่นกันเร็วๆนะครับ หรือถ้าต้องการเว็ปที่โหลดเร็วเต็ม สปีด เดี๋ยวผมจะพยายามหาให้ครับ ขอบคุณครับ มาเล่นกันเยอะๆนะครับ

Comment

Men of war ต้องลง Patch เก่านะถึงจะออนไลกับพวกรัซเซียได้ไม่งั้นอด เค้าเล่น Patch เก่ากัน

เกมนี้ชอบมากเหมือนกันครับ

Comment

เล่นอยู่ครับ hamachiเจอกันได้ฮะ

Comment

ผมก็ชอบเหมือนกันครับแต่ผมวาเกมนี้ชอบให้ตั้งรับนะ (ซึ่งผมไม่ถนัดเลย) รถถังพังง่ายมากๆ ดีหน่อยที่ยูนิทคนมีชุดรักษาตัวเองได้

ตอนนี้เล่นึงด่านที่ภารกิจให้เรายื้อพวกเยอรมัน จนกว่าเรือจะผ่านท่าครบ 12 ลำ แต่ผมไม่ผ่านเลย ได้แค่ 7/12 ก็ตายเกลี้ยงแล้ว ใครผ่านแล้บอกทริคหน่อยครับ เล่นจนท้อแล้ว

Originally posted by sorakit1 View Post
                          ด่านนี้ผมแล้วครับ ผ่านได้งัยก็ไม่รู้ ประมาณว่าเหลืออยู่สัก4-5คน ตายเกือบหมด แต่ครบ 100% พอดี

Comment

ยังมี Order of war เกมที่โลกลืมอีกเกมนะ อิอิ ไม่เห็นมีใครถามถึงเลย

Comment

Working...
                            X