Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยรบกวนตีราคาของให้ทีคับamd

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยรบกวนตีราคาของให้ทีคับamd

มือ2ยกชุด amd6000+ ตัวเก่าที่ซงิค์ดีที่สด เหลือประกัน3ปีกว่า
    psu tagan u38- 600w ประกัน2ปีกว่า
    MB ECS black ประกัน 2ปีกว่า
    hdd segeate 250 gb ประกัน 4ปีกว่า
    เครสธรรมดา ระดับประปราณกลาง ซื้อพร้อม psuติดมามัน1300
    เม้าHP ซื้อมามะวาน 390
    จะได้สักเท่าไร

อยู่กรุงเทพฯ หรือเปล่า สนใจ ยกเคส

เห็นเป็นพิษณุโลก

Comment

ห้อง ค้าขายดีกว่า มัย

Comment

ไม่แยกชิ้นบ้างหรอคับ สนใจ X2 6000+ อยู่

Comment

อ่อคับคือว่าจะเอาไปแลกกะมไซด์ อะคับ แต่ไม่ต้องละเค้าบอกเค้าใช้งานamdไม่เปนเค้าใช้เป้นแต่intelเจ้าของรถอะผมละงงเลย

Comment

-*-

ใช้ Intel เป็น แต่ใช้ AMD ไม่เป็น มันยังไงๆ เนี้ย

Comment

มันกะคือ ๆ กัน บอกไปเลยใช้แล้วเจ้าจะติดใจ

Comment

copyมาให้อ่าน
                Originally posted by dreamerkidz
                Originally posted by boat3250
                Originally posted by dreamerkidz
                ผมให้ท่านแบบสุดๆ ที่ 15000 แล้วกันครับ แต่รายละเอียดต้องคุยกันอีกที
                ส่วนถ้าท่านจะแลก + เงินนั้น ท่านตีราคาของท่าน ตามมือ2 ราคากลางของเวปนี้ได้เลยครับผม
                หรือมีข้อเสนออย่างไร ก็คุยกันได้ครับ ผม สบายๆครับท่าน
                คือผมมีdvd rw ของhp อีกอันแต่มันรอเคลมอยุ่ คือแบบว่า ซื้อมาปุ้บใช้2ครั้งละมันเปิดไม่ออก
                ท่านจะเอาด้วยรึป่าว คือถ้า เอาผมตีหมื่นถ้วนละกัน cpu เหลือประกัน3ปีกว่า hdd 4 ปีกว่า ram ตลอดชีวิต psu 2ปีกว่าmb2ปีกว่า มีเม้าของhp ซื้อมามะวาน390 ก็เอาติดไปด้วยเลยละกัน แต่ใจจิงคิดว่า จะได้สัก12-13k
                เพราะเพิ่งซื้อซาวมาใหม่ ตังไม่พอ จิงๆแต่ถ้าได้ราคานี้ก็โออยุ่ หรือจะเอาจอคอมด้วยก็ได้มันเปนจอธรรมดาsocoos แต่มันก็เล่นได้นั่นแหละ ถ้าท่านจะเอาก็เอาไปเลยละกันถ้าได้ราคานี้อะคับ
                ของท่านมีอะไรบ้างนะครับ ขอรายละเอียดหน่อยครับ
                กระทู้หายอะครับ
                amd6000+ ตัวเก่าที่ซงิค์ดีที่สด เหลือประกัน3ปีกว่า
                psu tagan u38- 600w ประกัน2ปีกว่า
                MB ECS black ประกัน 2ปีกว่า
                Ram kington 2gb ไลท์ทาม
                hdd segeate 250 gb ประกัน 4ปีกว่า
                เครสธรรมดา ระดับประปราณกลาง ซื้อพร้อม psuติดมามัน1300
                เม้าHP ซื้อมามะวาน 390
                สภาพดีไม่มีปัญหา แล้วก้มีจอ17crt ของsocoss ไอ้เครื่องdvd rw ใหม่มากนี่เอาไปเคลมอยุ่ ไม่เกินอาทิตย์หน้าคงจะได้เพราะส่งเคบมมะอาทิตย์ที่แล้ว
                อ่า คือผมอยากได้สเปกเล่นเกม มากกว่าอะครับ ^^ขอแบบ Intel ได้ก็ดี เพราะใช้ AMD ไม่เป้น
                AMD อะตัวเล่นเกมส์เลยคับ แล้วแต่ท่านคับ ผม+ไม่ไหวจิง เพราะเพิ่งซ์้อซาวมาที่บ้าน ก้มีชาลีอยุ่คัน แต่หาเครื่องwaveไม่ได้
                ^^ขอบคุณครับ
                ดันๆ

Comment

โอ้ เล่นเอเอ็มดีไม่เป็น กำเจอเข้าไปยังงี้พูดต่อไม่เป็นเลยนะเนี่ย ปิดฝาเคสใว้ไำม่บอกเขาจะรู้หรือเปล่าน้อ คริๆๆ

Comment

Working...
                  X