Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ XFX 9800GTX+ กับ XFX HD 4850 XXX Edition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ XFX 9800GTX+ กับ XFX HD 4850 XXX Edition

ขอถามเกี่ยวกับ XFX 9800GTX+ กับ XFX HD 4850 ตัวไหนดีกว่ากันครับ แล้วซื้อตัวไหนคุ้มกว่ากัน

ส่วนตัวผมคงให้ 9800GTX+ ครับเพราะผมว่าเป็นการ์ดราคากลางที่คุ้มสุดแล้ว

Comment

แรงพอกันครับ เลือกตามชอบได้เลย

Comment

โยนหัวก้อย

Comment

XFX HD 4850 XXX Edition มีขายแล้วหรือครับ

ร้านไหนราคาเท่าใครรู้โปรดบอกเถิดพรีส

Comment

Originally posted by phichaiocz View Post
            XFX HD 4850 XXX Edition มีขายแล้วหรือครับ

ร้านไหนราคาเท่าใครรู้โปรดบอกเถิดพรีส

ร้าน saveway ครับ 6900 และก็ XFX 4870 ก็มาแล้วครับ 9950 มัง

Comment

*0*

4850 Matrix คุ้มๆ

Comment

Originally posted by touthed View Post
                *0*

4850 Matrix คุ้มๆ
                แล้วซื้อจากร้านไหนอะ ราคาเท่าไหร่

Comment

XFX การ์ด ATi เค้าสวยเนอะ ผมว่า ^^

Comment

มาแล้วรึ XFX แดง

Comment

Working...
                    X