Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาร้านซ่อม PSU ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาร้านซ่อม PSU ครับ

รบกวนทุกท่าน ท่านใดที่เคยซ่อม PSU ที่ร้านใด มาแล้วซ่อมได้ และใช้งานได้ดีแนะนำด้วยครับ

ที่พันทิพย์ มีหรือเปล่า ไม่ค่อยอยากไปซ่อมที่อมรเท่าไหร่ ซ่อมของดีให้เป็นของเสีย

ช่วยแนะนำร้านดี ๆ หน่อยครับ

ถ้าเป็นหวัดเทียม ก็ซื้อใหม่ดีกว่าครับ แต่ถ้าเป็นหวัดแท้ๆ ก็รอท่านต่อไปครับ

Comment

ผมซ่อมให้มั้ยท่าน.

Comment

ผมเสียดายน่ะครับ ซื้อมา 2500 ของ Coolermaster รุ่น Realpower 450w

watt อาจจะไม่เต็ม แต่ก็ไกล้เคียง

Originally posted by nikom1806 View Post
        ซ่อมได้จริงหรือท่าน ร้านอยู่แถวไหนครับ

Comment

ขอดันหน่อย

Comment

ANT ประกันของ Enermax

ที่พันทิป ซ่อมได้ครับ เค้ารับทุกยี่ห้อ เค้าจะประเมินก่อนซ่อมว่าคุ้มมั้ย

ชั้นสาม ติด ลานจอดรถ ด้านหลัง

Comment

Originally posted by nikom1806 View Post
              เดี๋ยวจัดให้ แต่ขอหามาใช้ก่อน

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
                ANT ประกันของ Enermax

ที่พันทิป ซ่อมได้ครับ เค้ารับทุกยี่ห้อ เค้าจะประเมินก่อนซ่อมว่าคุ้มมั้ย

ชั้นสาม ติด ลานจอดรถ ด้านหลัง
                ซ่อมทุกยี่ห้อ ทุกอาการเสียเลยใช่มั้ยครับ

เดี๋ยวจะลองไปติดต่อดูครับ

Comment

ให้เขาซ่อมให้เลยครับ

Comment

ถ้ามีเวลาก็ลองไปเดินแถวๆบ้านหม้อดูครับ มีร้านรับซ่อมเต็มไปหมด

Comment

บ้านหม้อเพียบเลยครับ....แต่เดินถามราคาหลายๆร้านหน่อยนะไม่งั้นเลือดสาดครับท่าน
                      (ผมโดนมาแล้วT_T)

Comment

ไปซ่อมมาแล้วนะครับ ที่อมร เสีย 500 ไม่รู้ถูกหรือแพง

แต่ใช้งานได้ปกติ เหมือนเดิมทุกอย่าง ก็ยังดีกว่าซื้อ PSU noname อันละ 500 ใหม่นะผมว่า

Comment

เพื่อนผมก็มี Enermax 535w อยู่ เสียมาหลายปีแล้ว
                          ว่าจะเอาไปซ่อมที่ ANT เค้าบอกว่า 900+ นิดๆ รู้สึกไม่ค่อยจะคุ้มเลยแฮะ
                          เพราะเค้ารับประกันงานซ่อม สามเดือนเอง
                          ที่เหลืออยู่ที่ดวงอะ

Comment

2500 น่าจะซื้อ Enermax 460w เต็มได้แล้วนะคับ หรือไม่ก็เพิ่มอีกนิด

Comment

เมื่อ 3 ปีกว่า ๆ enermax 460watt dual fan ถ้าผมจำไม่ผิด ราคา 2900 ครับ พอดีถือตังไปแค่ 2500 เลยได้แค่ CM มา

คุณ Vargarv ลองให้เพื่อนเอาไปซ่อมที่ อมร ดูสิครับ เขาจะประเมินราคาซ่อมให้ก่อนนะ แต่ผมว่าซ่อม PSU ไม่น่าจะเกิน 500 ซึ่งค่าซ่อมเท่ากับของผม

Comment

Working...
                              X