Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมหน่อยนะครับ เกี๋ยวกับ P5Q Deluxe

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมหน่อยนะครับ เกี๋ยวกับ P5Q Deluxe

ผมเพิ่งซื้อมา 2-3 วันก่อน
    Overclock เรียบร้อยแล้ว
    มีข้อสงสัยว่าเวลาผมถอดปลั๊กไฟ
    มันจะให้เซ็ตไบออสใหม่
    โดยไม่จำค่าเก่าเลย
    ต้องไปโหลดเอาใน OC โพไฟล์ที่เซฟไว้
    ไม่รู้ว่าต้องไปเซ้ตที่ตรงไหนครับ
    เพื่อไม่ต้องคอยเซ็ตครับ
    ขอบคุณมากๆ เลยครับ

เคลมครับ ผมเคยเป็น

Comment

ขายต่อให้ผมสิครับ ประกันไรครับ เครมเลยครับ

Comment

เสียเหรอครับอาการแบบนี้
        เพิ่งซื้อมาเลย

Comment

แปลกแฮะ ผมไม่เป็นเป็นนะ ประกันของอะไรครับ ลองโทรเข้า0ดูครับ

Comment

รีบเคลมโลด ของมีประกันร้านภายใน7วันถ้าเสีย เขาเปลี่ยนตัวใหม่ให้ทันที

รีบเอาไปเคลมที่ร้านที่คุณซื้อมา พร้อมกับบอกอาการเสียให้เขาฟัง เขาจะเปลี่ยนตัวใหม่ให้คุณทันทีครับ

Comment

ไปเปลี่ยนมาแล้วครับที่ร้าน TK
              ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

อาจจะเป็นที่แรม ผมเคยเป็น

Comment

Working...
                X