Announcement

Collapse
No announcement yet.

วานเพื่อนๆช่วยเรื่องpsuหน่อยครับ ด่วนนิดนึงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วานเพื่อนๆช่วยเรื่องpsuหน่อยครับ ด่วนนิดนึงครับ

ผมจะอยู่หน้าจอถึง 13.30 น่ะครับ จะไปพันทิบซื้อ psu ครับ

สเป็คคอม:

5200+ คล็อคไป 2.9
    N61P-S
    kington 2g
    HD 500g
    HIS4670

ใช้ psu ของ tsunami580วัตต์นี่พอรึปล่าวครับ ตัว580วัตต์ ถ้าอิงจาก เวปm-inter เค้าบอกว่าใช้กับ p4 ตกลงมันใช้กับ AMD ได้มั๊ยครับ

เหลือ

Comment

สบายแฮ....แต่งบเท่าไหร่ล่ะ

Comment

งบพันนึง deluk สบายเฮ

Comment

ปกติ ผมจะไม่ค่อยอัพคอมแค่อย่างสองอย่าง จะอัพทีก็ซื้อยกชุดใหม่ไปเลยครับ

ตอนนี้ใช้ 4670 ทีแรกกะจะซื้อ raidmaxx530w 1500บาท แต่มันเหลือเกินไปครับ เพราะเห็นมีแต่คนบอกว่า 4670 กินไฟน้อยมาก เลยไม่อยากเปลืองเงินครับ เศรษฐกิจพอเพียง

ตกลง tsunami580w นี่พอเหลือๆใช่มั๊ยครับ จะได้หิ้วมา ผมเห็นว่ามันถูกดีครับ 780บาทเอง ส่วน delux ที่มองข้ามไปก็เพราะว่า เมื่อสองวันก่อน มันเป็นต้นเหตุที่ทำให้บอร์ดผมไหม้ง่ะ ถึงจะไม่ใช่โดยตรงก็เหอะ... deluxผมใช้ตัว450w อยู่ครับ ใช้มาปีกว่าๆ มันก็เปิดคอมไม่ติดซะงั้น

ขอบคุณเพื่อนๆมากครับ ตกลงพอนะครับ 580w tsunami

Comment

tsunami(มีหลายเกต) 580w780 (ผมว่ามันห่วยกว่าDeluk ต้องตัวที่ HWH ขายถึงจะ ok แต่ราคาก็งาม)
            เป็นผมเอา deluk ดีกากคล๊อก มา 3ปี แล้วยังเปิดติดอยู่เลยนะ ตามรายเส้น ทั้ง 31a 34a ใช้อยู่

Comment

วัตต์ไม่เต็มทังคู่เลยครัย

ส่วนตัวเคยใช้คลื่นยักษ์ แต่เป็นเวลาสั้นๆ เลยตัดสินอาไรไม่ได้

แต่ที่รู้ๆ

เบามากกกกก

Comment

กัดฟัน ไอคิว ไปเลยเศรษฐกิจพอเพียง ไม่ต้องเปลี่ยนบ่อย 5 5 5

Comment

Deluxe DLP-50A ใช้ได้เลยนะ...

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                    กัดฟัน ไอคิว ไปเลยเศรษฐกิจพอเพียง ไม่ต้องเปลี่ยนบ่อย 5 5 5

Comment

Working...
                    X