Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม sink+fan เดิมๆๆ ของ 6000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม sink+fan เดิมๆๆ ของ 6000+

ผมอยากเปลี่ยนพัดลมคับ แต่ไม่รู้ว่าถ้าเอาพัดลม8cm ของcoolermater มาลงจาใส่ยังไง

ผมใส่ในเคสgview ตัวใหญ่คับ

ของคำแนะนำด้วยคับ

จาดีมากถ้ามีรูปประกอบ

ใส่ไม่ได้ พัดลมเดิม 7 CM

พัดลมเดิม 6000+ แรงนรก Air-Flow สูงด้วย
    sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

ซื้อใหม่ ยกเซ็ทดีกว่ามานั่งดัดแปลง ทำผิดอาจมีโยนทิ้งทั้งหมดเลยก็ได้

Comment

ซิ้งเดิม 6000+ แหล่มอยู่แล้วครับ เสียแต่เสียง เหมือนมีเครื่องเจทอยู่ในเคส เปลี่ยนเสียตังค์เ้พิ่ม เย็นกว่าไม่เท่าไหร่หรอกครับ เอาไปอัพอย่างอื่นดีกว่า

Comment

ที่อยากเปลี่ยนเพราะพัดลมมันเสียงดัง หรืออย่างไร ถ้าอยากเปลี่ยนเพราะพัดลมมันเสียงดัง บอร์ดรุ่นๆใหม่ๆปรับให้รอบพัดลมทำงานน้อยลงได้ครับ แต่แลกมากับความร้อนมากขึ้นนิดหน่อย.

Comment

ผมแก้ปัญหาเรื่อง เสียงดังของซิ้งโดยการ

ซื้อหูฟังมาใส่ ให้ตัวผมเอง
            สบายแฮ

Comment

เดิม ๆ ดีที่สุดครับ

Comment

ตั้งแต่ได้มายังมะเคยใช้เลยซึ้งเดิม

Comment

ผมปรับรอบพัดลมเอาครับ

Comment

ตั้งแต่ได้มายังมะเคยใช้เลยซึ้งเดิม
                    จะขายซิงค์มั๊ย ล่ะครับ

Comment

Working...
                    X