Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาคู่ให้E2160 ช่วยแนะนำMBที่เหมาะไว้OCกับตัวนี้ทีครับผม^.^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาคู่ให้E2160 ช่วยแนะนำMBที่เหมาะไว้OCกับตัวนี้ทีครับผม^.^

ช่วยแนะนำMBที่เหมาะสมกับCPU E2160 ทีครับ จะเอามาOcคู่กัน

แต่ปัญหาก็คืออยากได้ในราคาไม่เกิน1,500บาทหน่ะครับ O_o ไม่รู้ว่าจะมีรึป่าว

อ่อใช่ครับ มือ1 หรือมือ2ก็ได้ครับผม

มีคนนึงแนะนำให้ใช้ P31-DS3L ของกิกาไบท์ แต่ตัวนั้นราคา1500มือ2ไม่รู้จะมีคนขายป่าว

ผมเลยมาหาทางเลือกอื่นเผื่อไว้หน่ะครับ

ยังไงฝากชาวIntel แนะนำด้วยครับผม

มือใหม่หัดOC ฮ่า ๆ

ขอบคุณครับ

เราขายm/b p31-ds3lของกิกาไบท์เป็นของใหม่ไม่ได้ใช้เอา1500น่ะไม่รวมค่าส่ง สนใจโทรมาหาเรา089-5092232

Comment

รอคำตอบ *-*

Comment

เห้อ... รอ ร้อ รอ....

Comment

มาดูคำตอบ รอท่านต่อไป

Comment

แป่ว

Comment

P31-DS3L โอเคครับตัวนี้ คุ้ม หามือ 2 ไม่ยากหลอก

Comment

หาอยู่ครับ มะมีคนขาย ราคามือ2นี่ประมาณเท่าไหร่หรอฮะ

ไปดูกระทู้ย้อนหละงเห็นประมาณ 1400-1600

Comment

P31-DS3L
                  นั้นแหระคับ อยู่ในงบ บางตัวแพงกว่านี้ก้อ โอซียังไม่ดีเท่าเลย
                  หาต่อไปใจเย็นๆ ผมว่าไม่เกิน 2 อาทิตย์เจอ

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                    P31-DS3L
                    นั้นแหระคับ อยู่ในงบ บางตัวแพงกว่านี้ก้อ โอซียังไม่ดีเท่าเลย
                    หาต่อไปใจเย็นๆ ผมว่าไม่เกิน 2 อาทิตย์เจอ
                    ขอบคุณครับผม

Comment

ผมปล่อย EP35-DS3L ไป 2000.-

ดังนั้น P31 น่าจะได้ 1500.-

Comment

ถ้าไปหาจับ 965 เทพ รุ่นเก่าๆ อย่าง P5B-Deluxe DFI Dark965-s

P31-DS3L ผมก็พา E2160 ตัวในลายเซ็น ไป 3.6 400*9
                        แต่พอผมได้มาจับ 965 ได้เกิน 100% ไปอีก

ลองดูในตลาดครับ ถ้ามีตัวไหนอยู่ก็สอยเลย

Comment

มือหนึ่งก็ต้อง G31-DS3L ของกิกาไบท์ครับ(เกินงบมาร้อยกว่าๆ)

อย่าลืมใส่การ์ดจอแยกล่ะ ใส่แยกแล้วลากกระจายเลย

Comment

Working...
                          X