Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Bosec5 อยู่บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Bosec5 อยู่บ้างครับ

คือผมรู้สึกว่ามันมีอาการแปลกๆแต่นานๆทีจะเป็น ตั้งแต่ใช้มาเป็นประมาณ3ครั้งแล้ว(ทั้งxp-vista)
    -อาการของมันคือ ฟังเพลง-ดูหนังแล้วมันจะเงียบไปเองแล้วไฟสถาณะที่คอนโทรลมันจะกลายเป็นสีส้ม พอเราเปิดใหม่สักพักมันก็เป็นสีส้มอีก เป็นอย่างงี้บ่อยๆถ้าเราไม่รีคอมหรือปิดเปิดใหม่
    จากที่สังเกตุผมคิดว่ามันเอ๋อๆถ้าเราเปิดเพลงแล้วเปิดหนังไปด้วย หรือทำอะไรที่ทำให้มันเกิดเสียงจากหลายๆทางพร้อมกัน
    มีใครเป็นแบบผมมั่งปล่าว-*-

มันคือระบบเซฟตัวลำโพงที่ทาง โบส เค้าทำให้ลำโพงของเค้าทุกรุ่นเลยครับ เพื่อไม่ให้ลำโพงเสื่อมเร็ว

ปล.มั่ว 5555+

Comment

Originally posted by reezabza View Post
      มันคือระบบเซฟตัวลำโพงที่ทาง โบส เค้าทำให้ลำโพงของเค้าทุกรุ่นเลยครับ เพื่อไม่ให้ลำโพงเสื่อมเร็ว

ปล.มั่ว 5555+

แต่มันดับทั้งๆที่เรายังใช้งานอยู่นะครับ แต่นานๆจะเจอสักที

Comment

Working...
      X