Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus CRW-5232A3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus CRW-5232A3

คือผมไปอัพ firmware แล้วมัน error ครับ บอร์ดมันหาไม่เจอ พยายามอัพ firmware อีกก็ไม่ได้แล้ว เพราะมันหาตัว cd-rw ไม่เจอ ยังงี้มีทางพอแก้ไขได้มั้ยครับ เพราะมันหมดประกันพอดีแล้ว หมดประกันไป 4 วันเอง T_T ไม่น่าเลยเรา

ไปอัพเป็นเวอร์ชัน 1.70ป่าวคับ

Comment

Version 1.03 ครับผม โหลดมาจากเวปของ asus เองเลย ไม่น่าทำกันได้ T_T

Comment

อุอุ เจอคนเป้นปัญหาเดียวกันเลย อัพจากAsusแล้วมีปัญหา

ทำใจเก็บตังซื้อใหม่ อิอิ รอมันลด

Comment

Working...
        X